สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5430375

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 1/7
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 2/7
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 3/7
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 4/7
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 5/7
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 6/7
รูป สำหรับขาย ! ทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!!🔥 Code C20231201278....The Address Sathorn, 1 นอน, 1 น้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣  - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
8,500,000 (163,462 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
52 ตร.ม.

ดิ แอดเดรส สาทร บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! ห้องทิศเหนือ, ชั้นสูง 29++, วิวมหานคร, ทำเลทองใจกลางสาทร!! Code C20231201278..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แแต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 📣📣

@BTS St. Louis 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 52 ตร.ม.

- วิวมหานคร

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 29++

- ห้องทิศเหนือ

- ตกแต่งสวย

- ทำเลทอง

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 8,500,000 บาท 

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #theaddresssathorn #btsst.louis

รายละเอียด

  • The Address Sathorn
  • 8,500,000 (163,462 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 29++
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Address Sathorn

331 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 277 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn