🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5589667

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! 🔥 Code C20251100018...Supalai Premier Ratchathewi, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
7,500,000 (117,188 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
64 ตร.ม.

ศุภาลัย พรีเมียร์ ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! ชั้นสูง 33++, ห้องใหญ่, ระเบียงกว้าง!! Code C20251100018..........Supalai Premier Ratchathewi, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ratchathewi 🚌

รายละเอียดห้อง 

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 64 ตร.ม.

- ห้องใหญ่

- ห้องสวย

- ระเบียงกว้าง

- ชั้นสูง 33++

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 7,500,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #supalaipremierratchathewi #btsratchathewi 

รายละเอียด

  • Supalai Premier Ratchathewi
  • 7,500,000 (117,188 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 33++
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 191 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
THE LINE Ratchathewi

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ