🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5486362

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 1/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 2/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 3/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 4/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 5/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 6/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 7/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 8/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 9/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 10/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
12,900,000 (118,349 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
109 ตร.ม.

วิลล่า สาทร 3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28++, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! Code C20251000021..........Villa Sathorn, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Krung Thonburi 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Combined

- ขนาดห้อง 109 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 28++

- ตกแต่งสวย

- สไตล์ผู้หญิง โทนขาว สวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 12,900,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #villasathorn #btskrungthonburi

รายละเอียด

  • Villa Sathorn
  • 12,900,000 (118,349 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 28++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 109 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Villa Sathorn

3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Villa Sathorn

137 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Villa Sathorn

73 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิลล่า สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที