🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5359314

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
7,990,000 (173,696 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
46 ตร.ม.

ดิ แอดเดรส สาทร บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! Code C20240700061..........The Address Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 34++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS St.Louis 🚌

รรายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 46 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 34++

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 7,990,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #theaddresssathorn #btsst.louis  

รายละเอียด

  • The Address Sathorn
  • 7,990,000 (173,696 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 34++
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Address Sathorn

332 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ แอดเดรส สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn