✨ สัมผัสความสมบูรณ์แบบที่ Park Origin Thonglor สุนทรียภาพแห่งการใช้ชีวิตรอคุณอยู่ 💕
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5583742
เข้าชม :
พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #theelitz ✨
[For Sell] Condo - Park Origin Thonglor
Ref.Code : EL07363
Area:33 Sq.m
Floor:xx
Type:1 Bed 1 Bath
Price:7,100,000 THB
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line : https://lin.ee/0pvHP2u
Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)
Google maps : https://maps.app.goo.gl/9De9kEK9p8gtFDwD6
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- PARK ORIGIN THONGLOR
- 7,100,000 (215,152 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- xx
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
803 ประกาศเช่า
156 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ

📌 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 38 3 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ3 ห้องนอน72m2ชั้น 38฿26,000,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 33 Duplex ขนาด 33 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ1 ห้องนอน33m2ชั้น 33฿10,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร B ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ2 ห้องนอน65m2ชั้น 19฿17,490,000NEW !
🔥ขายด่วน, 2 BEDROOMS PLUS DUO SPACE🔥Park Origin Thonglor ห้องDuo-Space 66sqm ชั้นสูง ตึกC ทำเลดีใกล้BTSทองหล่อ-Donki โทร087-355-22742 ห้องนอน66m2ชั้น 42฿17,000,000UPDATE !
ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร B ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ1 ห้องนอน30m2ชั้น 35฿8,590,000UPDATE !
ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 38 3 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ3 ห้องนอน72m2ชั้น 38฿26,000,000UPDATE !
ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร B ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ2 ห้องนอน65m2ชั้น 19฿17,490,000NEW !
🎉 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ อาคาร B ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ2 ห้องนอน65m2ชั้น 19฿17,490,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง