✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5977729

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 1/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 2/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 3/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 4/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 5/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 6/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 7/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 8/9
รูป ✨ สัมผัสการอยู่อาศัยใจกลางเมือง ที่ 15 Sukhumvit Residences พร้อมความเรียบหรูและความสบายในทุกวัน ❤️ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,390,000 (116,897 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องน้ำ
29 ตร.ม.

15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - 15 Sukhumvit Residences

Ref.Code : EL04092

Area:29 Sq.m

Floor:xx

Type:0 Bed 1 Bath

Price: 3,390,000 THB

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ (K.Keng )

Line :

https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps :

https://maps.app.goo.gl/M9W9bbXNqALKn8SQ7

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • 15 Sukhumvit Residences
  • 3,390,000 (116,897 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • xx
  • ไม่ระบุ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม อโศก
Rhythm Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

เทอมินอล 21 อโศก