✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5951546

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 1/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 2/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 3/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 4/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 5/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 6/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 7/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 8/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 9/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 10/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 11/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 12/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 13/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 14/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 15/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 16/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 17/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 18/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 19/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 20/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 21/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 22/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 23/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 24/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 25/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 26/27
รูป ✨สัมผัสกลิ่นอายริมแม่น้ำเจ้าพระยา The Fine @ River คอนโดสุดชิลล์ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์เจริญนคร 💕 - รูปที่ 27/27
ดูรูปทั้งหมด 27 รูป
5,600,000 (68,293 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
82 ตร.ม.

เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - The Fine @ River

Ref.Code : EL08189

Area: 82 Sq.m

Floor:x

Type:2 Bed 2 Bath

Price:5,600,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/EB9YCvimhEbq1xvg9

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • The Fine @ River
  • 5,600,000 (68,293 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • x
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Fine @ River

18 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Fine @ River

21 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 185 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที