🔥สวยตาหลุด🔥ขายขาดทุน Life Ladprao Valley ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6073089
เข้าชม :
ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
(ไลฟ์ ลาดพร้าว วัลเล่ย์)
🔺ห้อง Studio 29 ตร.ม. ครัวปิด ชั้น 17
ทิศใต้ ตำแหน่งห้องดีสุด
🛋️รายละเอียดห้อง
•ตกแต่ง Built-in สวยมาก จัดเต็ม สวยเกินห้องตัวอย่าง
•เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ: แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องซักผ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น, เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน
🫶สิ่งอำนวยความสะดวก
•คอนโดสวยหรู สไตล์รีสอร์ต สงบ ไม่พลุกพล่าน ส่วนกลางสวยอลัง มีรถกอล์ฟรับส่งเข้า-ออกโครงการอยู่ตลอด
•ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว
•เดินไป MRT พหลโยธินเพียง 350 เมตร
•ตรงข้ามเซ็นทรัลลาดพร้าว ขึ้น Sky Walk หน้าโครงการเข้าห้างได้เลย
•ติดโลตัส ใกล้ยูเนียนมอลล์, รร.หอวัง, สวนจตุจักร, เมเจอร์รัชโยธิน, SCB , TTB และ ปตท สนง.ใหญ่, Rasa Tower
•นั่ง BTS ไม่กี่สถานีถึง ม.เกษตร, ศรีปทุม
🔥ขายขาดทุนเหลือ 4.45 ล้าน เท่านั้น!
(ลดจาก 4.8 ล้าน)
‼️ราคาห้องเปล่า 4.34 ล้าน เหมือนแถมบิ๊วอิน และเครื่องใช้ไฟฟ้ามูลค่าเกิน 400,000!
สนใจสอบถาม ชมห้อง ทักได้เลยค่ะ
📱💚LINE: aei_jean
**ยังมีอีกหลายห้อง อยากได้แบบไหน สอบถามมาได้ค่ะ
Lamoon Property รับจัดหา ซื้อ ขาย ปล่อยเช่าบ้านและคอนโด กรุงเทพ บริการด้วยใจ จริงใจ ดูแลลูกค้าตลอดสัญญา
#ไลฟ์ลาดพร้าววัลเล่ย์ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดห้าแยกลาดพร้าว #เซ็นทรัลลาดพร้าว
รายละเอียด
- Life Ladprao Valley
- 4,450,000 (153,448 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
536 ประกาศเช่า
78 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์
#A124110 ✅ 28/11/68 ขายคอนโด Life Ladprao Valley 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน64m2ชั้น 34฿15,900,000UPDATE !
#A12424 ✅ 23/1/69 ขายคอนโด Life Ladprao Valley 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน29m2ชั้น 39฿4,200,000UPDATE !
Life Ladprao Valley -🌠✨ ห้องสวย พร้อมเฟอร์ 🚆 ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว1 ห้องนอน29m2ชั้น 3x฿4,200,000UPDATE !
Life Ladprao Valley -🌠✨ ห้องสวย เฟอร์ครบ 🚆 ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว2 ห้องนอน35m2ชั้น 1x฿4,600,000UPDATE !
Life Ladprao Valley -🌠✨ ห้องสวย เฟอร์ครบ เดินทางง่าย 🚆 ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว1 ห้องนอน27.08m2ชั้น 3x฿3,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2764187)2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿10,050,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2735316)2 ห้องนอน66.5m2ชั้น 30฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2735096)2 ห้องนอน57.8m2ชั้น 10฿9,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2735403)2 ห้องนอน66.5m2ชั้น 20฿10,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2735406)2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿9,670,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2735297)2 ห้องนอน66.5m2ชั้น 35฿11,600,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว แวลลีย์ ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2735095)2 ห้องนอน66m2ชั้น 20฿10,734,660UPDATE !