สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!!

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3309377

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 1/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 2/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 3/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 4/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 5/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 6/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 7/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 8/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 9/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 10/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 11/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 12/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 13/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 14/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 15/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 16/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 17/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 18/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 19/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 20/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 21/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 22/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 23/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 24/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 25/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 26/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 27/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 28/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 29/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 30/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 31/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 32/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 33/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 34/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 35/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 36/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 37/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 38/39
รูป สถานะตามภาพปก SN490.28 **มีห้องว่างครับผม  มีโต๊ะเครื่องแป้งที่เหมาะสำหรับผู้หญิงด้วย** ให้เช่า พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เครื่องซักผ้าฝาหน้า!! - รูปที่ 39/39
ดูรูปทั้งหมด 39 รูป

7,500/ เดือน

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 32
25 ตร.ม.

พลัม คอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น บางใหญ่ นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โครงการพลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 1 (Plum Condo Central Station Phase 1)

ห่างจาก MRT สามแยกบางใหญ่ เพียง 660 เมตร ชั้น 32 พื้นที่ใช้สอยขนาด 24 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคาให้เช่า 7,500.00 บาท (312.50 ฿/ตร.ม.) โครงการสร้างเสร็จปี พ.ศ. 2561 (อายุ 4 ปี)

ให้เช่าพลัมคอนโดเซ็นทรัลเวสเกต เฟส1 ชั้น 32 ราคา 7,500 บาท แอร์2 เครื่อง

TV

ตู้เย็น 2 ประตู แบบซื้อใหม่ ใหญ่มากๆๆๆ

ไมโครเวฟ

เครื่องซักผ้าฝาหน้าซักสะอาดกว่า

ฉากกั้นอาบน้ำ!!

เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวก

1 Sky Pool สระว่ายน้ำ บนชั้น 38 ชั้นสูงสุด

2. Sky Lounge พื้นที่ปาร์ตี้

3. Sky Fitness ฟิตเนสลอยฟ้า

4. Sky Gym ห้องโยคะ Boxing และห้องซาวน่า

5. Sky Garden สวนลอยฟ้า

6. ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง , เข้าออกด้วยระบบ Key Card

พื้นที่ใกล้เคียง

0 เมตร ติดเซ็นทรัล เวสต์เกต บางใหญ่ และ IKEA

400 เมตร สถานีรถไฟฟ้า MRT สามแยกบางใหญ่

ใกล้บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์, บิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า บางใหญ่, โฮมโปร, อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์, ตลาดกลางบางใหญ่, โรงภาพยนตร์ เอสเอฟ ซีนีม่า, โรงพยาบาลเกษมราษฏร์

เงื่อนไข :

1. สัญญาเช่า 1 ปี

2. เงินมัดจำ 2 เดือน

3. ค่าเช่า 7,500 บาท ชำระค่าเช่าล่วงหน้าก่อนเข้าอยู่ 1 เดือน (รวมค่าส่วนกลางแล้ว)

4. ค่าไฟจ่ายตามจริงที่การไฟฟ้า + ค่าน้ำจ่ายที่นิติบุคคล

สนใจสอบถามรายละเอียดและนัดดูห้องได้

Contact: Sin (Agent) พาชมห้อง คุณสิน

Tel :093-274-7373

Tel :061-895-2220

Line : @agentsin

E-mail :

21008@dusitaram.ac.th

ค่าเช่า :7,500บาท/เดือน

  • เงินมัดจำ :2 เดือน
  • จ่ายล่วงหน้า :1 เดือน

รายละเอียดห้อง

  • ประเภทห้อง :1 ห้องนอน
  • ขนาดพื้นที่ห้อง :25 m2
  • ห้องอยู่ชั้นที่ :32 เฟส 1 ทิศตะวันตกเฉียงหนือ
  • จำนวนห้องนอน :1ห้อง
  • จำนวนห้องน้ำ :1ห้อง

รายละเอียด

  • Plum Condo Central Station
  • 7,500/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 1 ห้องนอน
  • 188
  • 32
  • ตะวันตกเฉียงเหนือ
  • 1 ห้องนอน