🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5989781

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 1/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 2/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 3/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 4/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 5/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 6/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 7/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 8/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 9/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 10/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 11/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 12/13
รูป 🏠✨ วิชแอทสามย่าน (Wish@Samyan) | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SI-172) - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
4,090,000 (113,611 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 22
36 ตร.ม.

วิช แอท สามย่าน 72 บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💰 ราคาขาย: 4,090,000 บาท (Sale Price/THB)

• ค่าโอนคนละครึ่ง (Transfer Fee 50/50)

🏠 รายละเอียดห้อง | Unit Details

• ขนาด 36 ตร.ม. | 36 SQ.M.

• 1 ห้องนอน | 1 Bedroom

• 1 ห้องน้ำ | 1 Bathroom

• ชั้น 22 | 22nd Floor

• ทิศเหนือ | Facing North

🚆 การเดินทาง

• MRT Samyan (BL27)

🛍 ห้างสรรพสินค้า

• Samyan Mitrtown / Chamchuri Square / Silom Complex / One Bangkok / Dusit Central Park / MBK Center / Siam Discovery / Siam Center / Siam Paragon / Central World

🏥 โรงพยาบาล

• King Chulalongkorn Memorial Hospital / The Bangkok Christian Hospital

🎓 สถานศึกษา

• Chulalongkorn University

• Chulalongkorn University Demonstration School / Triam Udom Suksa School / Saint Joseph Convent School

🌳 สวนสาธารณะ

• Lumphini Park

📞 สนใจติดต่อ | Contact

• Tel: 088-664-5656

• Line OA: @Habihub

รายละเอียด

  • Wish @ Samyan
  • 4,090,000 (113,611 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Wish @ Samyan

72 บางรัก กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Wish @ Samyan

58 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Wish @ Samyan

79 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิช แอท สามย่าน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร