ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5785727

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 1/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 2/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 3/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 4/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 5/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 6/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 7/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 8/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 9/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 10/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 11/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 12/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 13/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 14/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 15/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 16/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 17/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 18/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 19/20
รูป ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต  (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
5,890,000 (175,350 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 40
33.59 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ลดราคาพิเศษ The Line จตุจักร-หมอชิต (33.59 ตร.ม.) ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว 5นาที ติด BTS และ MRT

+++ ลดพิเศษ 5.89 ล้าน +++ ( จากเดิม 5.99 ล้าน )

 

รายละเอียด:

- เดอะไลน์ จตุจักร-หมอชิต ถนนวิภาวดี ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว สะดวกทั้ง BTS และ MRT

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องครัวกั้นโซน

- ขนาดพื้นที่ 33.59 ตร.ม.

- ชั้น 40 ระเบียง ทิศเหนือ

- แอร์ 2 ตัว เครื่องทำน้ำอุ่น เตาไฟฟ้า และเครื่องดูดควัน ตู้เย้น เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ ทีวี

- เคาเตอร์ครัว เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า ชุดรับแขก โต๊ะทานข้าว 

- ค่าส่วนกลาง 50 บาท/ตร.ม. (เดือนละประมาณ 1,680 บาท)

 

จุดเด่นทรัพย์: เดินทางสะดวก ใกล้ดอนเมืองโทลเวย์ ใกล้ห้าแยกลาดพร้าว โครงการซิม วิภา-ลาดพร้าว

ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS และMRT สายออกกำลังต้องชอบ ข้ามสะพานหน้าคอนโด ไปสวนจตุจักร สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ สวนรถไฟ

 

สิ่งอำนวยความสะดวก:

- Library, Meeting Room, Business Center, Game Room, Kids Room

- สวนส่วนกลาง พร้อมพื้นที่สันทนาการ, สนามเด็กเล่น

- Smart Locker, Smart Move

- สระว่ายน้ำ, Jacuzzi, ฟิตเนส, Steam Room, Moon Cinema Lounge

- Free Wi-Fi บริเวณส่วนกลาง

- EV Charging Station, Access Card Control

- กล้องวงจรปิด พร้อม รปภ. 24 ชม.

 

 

##########################

 

รหัสทรัพย์ (Code): BDJ-402

สนใจติดต่อ / Contact

ทาง LineID : @baandeedonjai

หรือคลิกที่นี่: https://lin.ee/qj6jzs0

คุณกล้า 081-952-4425

คุณก้อย 081-942-2426, 081-912-2648

 

#บ้านดีโดนใจ #รับฝากขายบ้านที่ดินคอนโดกรุงเทพ #บ้านมือสอง #บ้านมือสองราคาถูก #ขายบ้าน #คอนโดมือสอง #บ้านราคาถูก #คอนโดราคาถูก #คอนโดติดรถไฟฟ้า #เดอะไลน์ #วิภาวดี #ลาดพร้าว #BTSหมอชิต #MRTพหลโยธิน #สวนรถไฟ #central #เซนต์จอห์น #ดอนเมืองโทลเวย์ #หอวัง #เกษตรศาสตร์ #การบินไทย #ธนาคารทหารไทยสำนักงานใหญ่ #จตุจักร #บางกอกแอร์เวย์

รายละเอียด

  • THE LINE Jatujak - Mochit
  • 5,890,000 (175,350 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 40
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.59 ตร.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวก

  • ภายในห้อง
  • ภายในโครงการ
เฟอร์นิเจอร์
โทรศัพท์บ้าน