ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5099684

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 1/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 2/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 3/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 4/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 5/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 6/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 7/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 8/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 9/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 10/11
รูป ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น! - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,600,000 (50,473 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
31.7 ตร.ม.

เพลิน เพลิน คอนโดมิเนียม ติวานนท์ - วงศ์สว่าง เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว! คอนโดพร้อมผู้เช่า รายได้ทันที

เพียง 1.6 ล้านบาท เท่านั้น!

.

ขายคอนโด เพลิน เพลิน ติวานนท์ - วงศ์สว่าง

ห้องมุม ชั้น 5 ทิศเหนือ เลขห้อง 509

ผู้เช่าอยู่แล้ว ค่าเช่า 9,000 บาท/เดือน เหมาะสุดๆ สำหรับนักลงทุน

.

https://maps.app.goo.gl/c1dSEMxhKb2uikXt5

.

รายละเอียดห้อง:

✅ ขนาด 31.7 ตร.ม.

✅ 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | 1 ห้องรับแขก

✅ ห้องมุม ทิศเหนือ โปร่ง ลมดี ไม่ร้อน

✅ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมแอร์ และเครื่องทำน้ำอุ่น

✅ เพดานสูง ให้ความรู้สึกโล่งสบาย

.

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ:

✅ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

✅ กล้องวงจรปิด

✅ ล็อบบี้

✅ ที่จอดรถ

✅ พื้นที่สีเขียวร่มรื่น

✅ เดินทางสะดวก ใกล้ MRT แยกติวานนท์ (เพียง 700 ม.)

พิเศษ!

✅ บริการยื่นสินเชื่อฟรี พร้อมข้อเสนออัตราดอกเบี้ยพิเศษ

✅ ดูแลครบทุกขั้นตอน จนถึงวันโอน

.

สนใจสอบถามหรือนัดชมห้องได้เลย

คุณโบ้ : 082-346-6661

Line ID : turbobol

LINE@ : @thpropertyinvestor (มี @ นำหน้า)

รีบตัดสินใจก่อนหลุดมือ! คอนโดทำเลดีแบบนี้หาไม่ได้ง่ายๆ

รายละเอียด

  • Ploen Ploen Condominium Tiwanon - Wongsawang
  • 1,600,000 (50,473 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Ploen Ploen Condominium Tiwanon - Wongsawang

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 25 ติวานนท์
Regent Home 25 Tiwanon