ราคานี้จะเกิดขึ้นเฉพาะช่วงที่ตลาดลังเลไม่แน่นอน🫣😱
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5997256
เข้าชม :
ริธึ่ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ราคานี้จะเกิดขึ้นเฉพาะช่วงที่ตลาดลังเลไม่แน่นอน🫣
ราคาพิเศษ 4.4 ล้านบาท🔥🔥#รีบด่วน🔥
Rhythm Sathorn (ริธึ่ม สาทร)
📍Location : Sathorn- Silom
Near : BTS Saphan Taksin
Size : 35 sq.m.
Type : 1 bedroom 1 bathroom
-Fully furnished
Selling price 4,400,000 THB
📞 สนใจชมห้อง | นัดหมายล่วงหน้า
📲 065-239-6395 Min
Line : @minlita639
#คอนโดสาทร #คอนโดสีลม #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #BTSสะพานตากสิน #คอนโดให้เช่าสาทร #คอนโดให้เช่าสีลม #ขายคอนโดสาทร #SathornCondo #CondoForSell #condosathornforsale #Condorentsathorn #condoforrentbkk #condosathorn #MTWEASYPROPERTY
รายละเอียด
- Rhythm Sathorn
- 4,400,000 (125,714 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- -
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
417 ประกาศเช่า
181 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม สาทร
45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งวัดดอน1 ห้องนอน45m2ชั้น 4฿5,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2860074)1 ห้องนอน45m2ชั้น 5-10฿5,690,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2859984)1 ห้องนอน45m2ชั้น 5-10฿5,690,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2874565)2 ห้องนอน64m2ชั้น 13฿9,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2723471)2 ห้องนอน65m2ชั้น 36฿11,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2746679)1 ห้องนอน54.85m2ชั้น 10฿7,750,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2746673)2 ห้องนอน66.37m2ชั้น 30฿10,370,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2746336)2 ห้องนอน66.28m2ชั้น 15฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2746251)2 ห้องนอน66.28m2ชั้น 20฿11,400,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2415098)3 ห้องนอน85m2ชั้น -฿12,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2896760)2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿10,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2896730)2 ห้องนอน66m2ชั้น 10฿10,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง