🚀 ราคาดีแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว! The Editor Saphan Khwai ใกล้ BTS สะพานควาย
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5492360
เข้าชม :
ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย 1575 พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR004761 🚀 ราคาดีแบบนี้ไม่มีอีกแล้ว! The Editor Saphan Khwai ใกล้ BTS สะพานควาย
Price 3.9 MB (137,xxx THB /sq.m)
Size 28.41 sq.m | Studio 1 Bathroom
✅ จุดเด่นโครงการ
▪️ พัฒนาโดย พฤกษา เรียลเอสเตท (Pruksa Real Estate) – มั่นใจในคุณภาพและบริการหลังการขาย
▪️ ทำเลศักยภาพ ติดถนนพหลโยธิน ใจกลางสะพานควาย ใกล้ BTS สะพานควายเพียง 80 ม. เดินถึงได้
▪️ คอนโด High-rise สไตล์โมเดิร์นลอฟต์ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ผสมผสานความทันสมัยกับความคลาสสิก
▪️ ห้องพักอาศัยจำนวนจำกัด ความเป็นส่วนตัวสูง เหมาะกับอยู่เองหรือปล่อยเช่า
▪️ แวดล้อมด้วยแหล่งไลฟ์สไตล์ชื่อดัง – อารีย์ / La Villa / Big C สะพานควาย / อนุสาวรีย์ชัยฯ
🎯 กลุ่มลูกค้า
▪️ คนทำงานในโซนพหลโยธิน–อารีย์ ที่ต้องการคอนโดติดรถไฟฟ้า
▪️ ผู้บริหารรุ่นใหม่ที่ต้องการความสะดวกและสไตล์มีดีไซน์
▪️ นักลงทุนที่มองหาคอนโดปล่อยเช่าง่าย ดีมานด์สูงจากพนักงานออฟฟิศและ expat
▪️ คู่รักหรือคนโสดที่ต้องการความเป็นส่วนตัวและเดินทางสะดวก
🏊♂️ สิ่งอำนวยความสะดวก
▪️ สระว่ายน้ำระบบเกลือ วิวเมือง
▪️ ห้องฟิตเนสพร้อมอุปกรณ์ครบครัน
▪️ ห้องสมุด / Co-working space
▪️ สวนพักผ่อนลอยฟ้า (Sky Garden)
▪️ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อม CCTV และ Key Card Access
📍 สถานที่ใกล้เคียง
▪️ BTS สะพานควาย – 80 ม.
▪️ La Villa อารีย์ – 600 ม.
▪️ Big C สะพานควาย – 200 ม.
▪️ โรงพยาบาลเปาโลพหลโยธิน – 400 ม.
▪️ อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ – 2 กม.
Call Now : 02-258-8189
Line : @bkkresidence
FB : The Bangkok Residence
X : @BR_bkkresidence
Website : The Bangkok Residence
IG : TheBangkokResidence
TikTok : the.bangkok.residence
#คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoresale #condoforsale #thebangkokresidence #thebkkresidence
รายละเอียด
- The Editor Saphan Khwai
- 3,900,000 (137,276 บาท/ตร.ม.)
- ตึก no
- สตูดิโอ
- no
- no
- 1x
- ไม่ระบุ
- 28.41 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1575 พญาไท กรุงเทพมหานคร
121 ประกาศเช่า
36 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย
Shock price for sell The Editor Saphankwai ห้องถูกที่สุด รีบด่วน! 🔥🔥🔥1 ห้องนอน29m2ชั้น 15+฿3,900,000UPDATE !
🔺 ให้ขายคอนโด ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สะพานควาย1 ห้องนอน28m2ชั้น 18฿4,620,000UPDATE !
📌 ให้ขายคอนโด ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สะพานควาย1 ห้องนอน28m2ชั้น 18฿4,620,000UPDATE !
🎉 ให้ขายคอนโด ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สะพานควาย1 ห้องนอน28m2ชั้น 18฿4,620,000UPDATE !
🚩 ให้ขายคอนโด ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สะพานควาย1 ห้องนอน28m2ชั้น 18฿4,620,000UPDATE !
DL26040875 ขายคอนโด ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย (The Editor Saphan Khwai) ใกล้ BTS สะพานควาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน28.41m2ชั้น 18฿4,620,000UPDATE !
#SC13833 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน28.41m2ชั้น 18฿4,620,000NEW !
#A124374 ✅ 13/10/68 ขายคอนโด The Editor Saphan Khwai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน28m2ชั้น 10฿4,500,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 21++, ทำเลดี!! 🔥 Code C20240302409..........The Editor, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣1 ห้องนอน28m2ชั้น 21++฿3,500,000UPDATE !
✨ขายด่วน✨3.89M คอนโดใกล้รถไฟฟ้า ที่ คอนโด ดิ เอดิเตอร์ สะพานควาย1 ห้องนอน29m2ชั้น 10฿3,890,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.5 กม.

2.3 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.
2.9 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
3.6 กม.
5.6 กม.
5.1 กม.
5.1 กม.
2.6 กม.
4.3 กม.
3.3 กม.
4.7 กม.
4.6 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.9 กม.
4.8 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2 กม.
4 กม.
2.2 กม.
4.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.