ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5691385

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 1/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 2/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 3/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 4/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 5/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 6/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 7/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 8/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 9/10
รูป ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้ ที่ตั้ง: พัทยาใต้  - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,200,000 (58,182 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 16
55 ตร.ม.

ยูนิกก้า พัทยา บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ยูนิก้า คอนโด พัทยาใต้

ที่ตั้ง: พัทยาใต้

ราคา:  3,200,000  บาท

ค่าโอน 50/50

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ขนาด  55.00 ตร.ม.

วิวเมือง

ชั้น 16

ชื่อต่างชาติ

รหัสทรัพย์ Ref : VPVEE260114

รายละเอียด

  • Unicca Pattaya
  • 3,200,000 (58,182 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 16
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Unicca Pattaya

2 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Unicca Pattaya

5 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์ คอนโด พัทยาใต้
คอนโดให้เช่า The Trust Condo South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo South Pattaya

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ กราซ พัทยา
The Grass Pattaya

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์
City Center Residence

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดิ เออเบิ้ล แอทติจูด พัทยา
The Urban Attitude Pattaya