มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5384655

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 1/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 2/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 3/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 4/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 5/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 6/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 7/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 8/9
รูป มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 🌟PN-00000725🌟 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,000,000 (185,185 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.

มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 6

📏 ขนาดห้อง 27 ตร.ม.

 

ขาย 5 ล้านบาท

 

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น

 

📍มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ ระยะทาง 400 เมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก BTS มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 450 เมตร จากคอนโด

 

🛒ร้านค้าใกล้เคียง

เซเว่น อีเลฟเว่น – 13 เมตร (เดินน้อยกว่า 1 นาที)

เซ็นเตอร์วัน – 100 เมตร (เดิน 2 นาที)

วิกตอรี่พอยท์ – 260 เมตร (เดิน 3 นาที)

คิง เพาเวอร์ รางน้ำ – 500 เมตร (เดิน 6 นาที)

เซ็นจูรี่ เดอะ มูฟวี่ พลาซ่า – 550 เมตร (เดิน 6 นาที)

รายละเอียด

  • MAESTRO 07 VICTORY MONUMENT
  • 5,000,000 (185,185 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 364
  • 6
  • ตะวันออกเฉียงใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
MAESTRO 07 VICTORY MONUMENT

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาเอสโตร 07 อนุสาวรีย์ชัยฯ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 435 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 190 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam