🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5800835

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 1/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 2/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 3/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 4/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 5/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 6/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 7/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 8/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 9/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 10/11
รูป 🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173) - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,190,000 (91,799 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
34.75 ตร.ม.

ฟิวส์ สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏠✨ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-173)

💰 ราคาขาย: 3,190,000 บาท

• ค่าโอนกรรมสิทธิ์ 50/50

🏠 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 34.75 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 12

• ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (S08)

📍 ทำเล & แหล่งสำคัญใกล้เคียง

• ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (S08) สายสีเขียว – Silom Line

• เดินทางสะดวก เชื่อมต่อ สาทร – สีลม – CBD

• ใกล้ The Mall ท่าพระ

• ICONSIAM

• ตลาดวงเวียนใหญ่

• โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า

• โรงพยาบาลตากสิน

📞 สนใจนัดเข้าชมห้อง ติดต่อ

• โทร: (+66) 88-664-5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • Fuse Sathorn - Taksin
  • 3,190,000 (91,799 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร
IDEO Mobi Sathorn

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที