บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4449926

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 1/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 2/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 3/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 4/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 5/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 6/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 7/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 8/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 9/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 10/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 11/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 12/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 13/14
รูป บ้านกลางกรุงรีสอร์ท 🌟PN-00006217🌟 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
4,800,000 (70,588 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.

กลางกรุง รีสอร์ท ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 2

📏 ขนาดห้อง 68 ตร.ม.

ขายราคา 4.80 ล้านบาท

💸 ค่าโอนภาษี 50/50

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น  

📍(บ้านกลางกรุงรีสอร์ท) เดินทางสะดวกเพียง 1 กิโลเมตร หรือประมาณ 3 นาที ขับรถจาก MRT ห้วยขวาง

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 4.1 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ดีดีนี่ – 60 เมตร (เดิน 1 นาที)

ตัวแทนจำหน่ายรถ Harley-Davidson – 61 เมตร (เดิน 1 นาที)

ขายส่งเครื่องสำอางค์เกาหลี – 140 เมตร (เดิน 2 นาที)

เพชรร้านอาหารไทย – 150 เมตร (เดิน 2 นาที)

7-11 – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)

รายละเอียด

  • Klang Krung Resort
  • 4,800,000 (70,588 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 22
  • 2
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 68 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Klang Krung Resort

42 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กลางกรุง รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1 กม.