✨ บอกเลยว่าห้องนี้ที่ Ideo Ratchada–Huaykwang ใครได้ไปคือปัง คุ้มสุดในโครงการแล้ว ✔
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5416294
เข้าชม :
ไอดีโอ รัชดา - ห้วยขวาง 70 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #theelitz ✨
[For Sell] Condo - Ideo Ratchada - Huaykwang
Ref.Code : EL00036
Area:26 Sq.m
Floor:xx
Type:0 Bed 1 Bath
Price:2,344,000 THB
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line : https://lin.ee/0pvHP2u
Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)
Google maps : https://maps.app.goo.gl/6QuWAuhbC68gu3na6
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- IDEO Ratchada - Huaykwang
- 2,344,000 (90,154 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- XX
- ไม่ระบุ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

70 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
171 ประกาศเช่า
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ รัชดา - ห้วยขวาง
ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿3,600,000NEW !
ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา - ห้วยขวาง MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-37899 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน45m2ชั้น 13฿4,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา - ห้วยขวาง MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-38060 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน65m2ชั้น 14฿5,200,000UPDATE !

📌 ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿3,600,000NEW !
P-98580 คอนโด 1 ห้องนอน ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง วิวเมือง ใกล้ MRT ห้วยขวาง 3.35 ล้าน | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน35m2ชั้น 15฿3,350,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿3,600,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿3,600,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ The Street รัชดา1 ห้องนอน35m2ชั้น 12฿3,600,000NEW !
🚇 ขายคอนโด Ideo Ratchada–Huaykwang ติด MRT ห้วยขวาง เข้าเมืองง่าย ทำเลศักยภาพ2 ห้องนอน65m2ชั้น 1x฿5,250,000UPDATE !
พักผ่อนได้มากขึ้นกับคอนโดใกล้รถไฟฟ้า ไอดีโอ รัชดา-ห้วยขวาง ใกล้ MRT สถานีห้วยขวาง1 ห้องนอน47m2ชั้น 1x฿5,300,000NEW !