ที่ดินเปล่า 1073 ตร.วา อำเภอเมืองนครปฐม นครปฐม 52.5M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5135665
เข้าชม :
เมืองนครปฐม นครปฐม -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ที่ดินเปล่า
* ขนาดพื้นที่ : 1073 ตร.วา
* ราคา : 52,524,000 บาท
📍 สถานที่ใกล้เคียง
* ศูนย์เอกซเรย์ เอ็นพีแอ๊ดวานซ์ – 0.38 กม.
* Enconcept นครปฐม – 0.88 กม.
* ร้านเดชา – 0.69 กม.
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- 52,524,000 (48,951 บาท/ตร.วา)
- 2 ไร่ / 2 งาน / 73 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดินริมน้ำ ตัวเมืองนครปฐม พร้อมอาคาร 1,500 ตร.ม. | 376 ตร.วา | ทำธุรกิจต่อได้ทันที หรือพัฒนาใหม่บนทำเลหายากในเมือง3 งาน/76 ตร.วา฿25,000,000UPDATE !
ประกาศขายสนามกอล์ฟ ที่ดิน แปลงใหญ่ นครปฐม 1,264ไร่ ขายเหมามืด 700 ล้าน เหมาะสำหรับทำโครงการเมืองใหม่ รหัส CV120 ตร.วากรุณาโทรสอบถามUPDATE !
ประกาศขายที่ดิน แปลงใหญ่ นครปฐม 1,264ไร่ ขายเหมามืด 700 ล้าน เหมาะสำหรับทำโครงการเมืองใหม่ รหัส CV110 ตร.วากรุณาโทรสอบถามUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 1 ประกาศ
ที่ดิน ม.ศิลปากร พระราชวังสนามจันทร์มีที่ดิน 11 ประกาศ
6.5 กม.
6.6 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ไม่มีรายการประกาศ