ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6038568

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 1/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 2/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 3/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 4/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 5/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 6/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 7/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 8/9
รูป ที่ดินเปล่า 110 ตารางวา คลองสี่ คลองหลวง ปทุมธานี ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
895,000 (8,136 บาท/ตร.วา)
110 ตร.ว.
กว้าง 33 x ลึก 12

คลองหลวง ปทุมธานี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียดทรัพย์

ที่ดินเปล่า ขนาด 110 ตารางวา 

ตั้งอยู่ซอยคลองสี่ตะวันตก 34/1 ตำบลคลองสี่ อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี

ถือครอง 3 โฉนด สามารถบริหารจัดการหรือแบ่งแปลงขายต่อได้

หน้าที่ดินเข้าถึงสะดวก รถยนต์เข้า-ออกได้

ราคาขาย 895,000 บาท

ติดต่อสอบถาม / นัดหมายเข้าชมทรัพย์

โทรศัพท์: 098-415-3287 (คุณภา)

Office: 02-044-9855

Website: homeplusrealty.co.th

Line: @homeplusrealty

จุดเด่นของทรัพย์

ที่ดินขนาดกำลังเหมาะสำหรับสร้างบ้านเดี่ยว หรือบ้านสวน รองรับการอยู่อาศัยจริงได้อย่างลงตัว

แปลงที่ดินมีความยืดหยุ่นสูง เนื่องจากถือครองหลายโฉนด สามารถแบ่งขายหรือต่อยอดเชิงลงทุนได้

สาธารณูปโภคพร้อม ทั้งน้ำประปาและไฟฟ้า ช่วยลดต้นทุนในการพัฒนา

ทำเลอยู่ในโซนชุมชน มีเพื่อนบ้าน ไม่เปลี่ยว เหมาะสำหรับลูกค้าที่ต้องการความเป็นส่วนตัวแต่ยังคงความปลอดภัย

เหมาะสำหรับ

สร้างบ้านพักอาศัย บ้านสวน หรือบ้านพักผ่อน

ซื้อเก็บเพื่อเก็งกำไรในอนาคต แปลงสวยหน้ากว้าง

นักลงทุนที่ต้องการแบ่งแปลงขายต่อ

การเดินทาง

เข้าออกสะดวกจากถนนพหลโยธิน เชื่อมต่อถนนคลองหลวง และถนนเลียบคลองสี่

เดินทางเข้าเมืองหรือออกนอกเมืองได้สะดวก

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

วัดมงคลพุกการาม

โรงเรียนวัดมงคลพุกการาม

ศูนย์วิปัสสนากรรมฐานธรรมรังสิมา

HomePlus Realty Estate ที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์มืออาชีพ

ดูแลครบทุกขั้นตอน ตั้งแต่การวิเคราะห์ราคา วางแผนการตลาด ยื่นสินเชื่อ จนถึงโอนกรรมสิทธิ์อย่างมั่นใจ

รายละเอียด

  • 895,000 (8,136 บาท/ตร.วา)
  • 110 ตร.ว.
  • 33 เมตร
  • 12 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ที่ดินเปล่า 16160 ตร.วา อำเภอคลองหลวง ปทุมธานี 113.8M
    ขายที่ดิน
    ที่ดินเปล่า 16160 ตร.วา อำเภอคลองหลวง ปทุมธานี 113.8M
    คลองหลวง ปทุมธานี
    ฿113,767,000
    UPDATE !
    40 ไร่ / 1 งาน / 60 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 5 ไร่ 83 ตรว คลองหลวง, ปทุมธานี ราคาเพียง 3 ล้านบาท/ไร่ HRE00414

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ ซอยคลองห้าตะวันออก อำเภอคลองหลวง จ.ปทุมธานี

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย  ที่ดินเปล่า 1 ไร่  ทีธัญบุรี คลองห้า
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดินเปล่า 1 ไร่ ทีธัญบุรี คลองห้า
    คลองหลวง ปทุมธานี
    ฿3,600,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินแปลงสวย 2 ไร่ 6 ตร.วา โครงการคันทรีการ์เด้น ใกล้ วัดพระธรรมกาย เพียง 3 กม.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดินเปล่า 6 ไร่ คลอง 3 อ.คลองหลวง ปทุมธานี ถมแล้ว แปลงสี่เหลี่ยมสวย

    ไม่มีโครงการ