ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,820 ตารางเมตร แถว ใน บางรักใหญ่ (ID 2900021)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6056267
เข้าชม :
บางบัวทอง นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดิน 3,820 ตารางเมตร (2.39 ไร่, 9.55 งาน, 955 ตารางวา) ในบางบัวทอง อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- 257,850,000 (270,000 บาท/ตร.วา)
- 1 ห้องน้ำ
- 2 ไร่ / 1 งาน / 55 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดินถมแล้ว 2-1-55 ไร่ ติดถนนรัตนาธิเบศร์ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีMRTบางพลูเพียง 350 เมตร2 ไร่/1 งาน/55 ตร.วา฿257,850,000UPDATE !
ขายที่ดิน ติดถนนซอยร่มโพธิ์ทอง2 บางกรวย-ไทรน้อย จ.นนทบุรี พื้นที่ 4 ไร่ 3 งาน 39.20 ตรว.แถมบ้านปลูกสร้างเอง 1 หลัง ใกล้ MRT บางพูล,บางรักใหญ่4 ไร่/3 งาน/39.2 ตร.วา฿34,000,000UPDATE !
ขาย ที่ดิน ถมแล้ว พร้อมโกดัง บางกร่าง 22 พื้นที่ 90 ตารางวา ใกล้วัดสวนแก้ว ใกล้ตลาดเจ้าพระยา90 ตร.วา฿3,500,000UPDATE !
ขายที่ดินราชพฤกษ์ เกือบ 9 ไร่ ที่ดินใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีบางรักใหญ่ บางบัวทอง เข้าออกได้ 2 ทาง ทั้งทางถนนรัตนาธิเบศร์ และถนนราชพฤกษ์8 ไร่/3 งาน/69.3 ตร.วา฿135,633,400UPDATE !
ขายที่ดินนนทบุรี ไทรน้อย-บางบัวทอง ติดถนน ใกล้วัดคลองขวาง ติดต่อ 062-262-5946616 ตร.วา฿4,620,000UPDATE !
ขายที่ดินขุนศรี ไทรน้อย จ.นนทบุรี ที่สวยทำเลดี ราคาจับต้องได้ ติดต่อ 062-262-59462 งาน/90 ตร.วา฿1,250,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 25ตรว ตลาดสัตหีบ ชลบุรี ติดถนน เทศบาล4 ตรงช้าม ตลาดสด ทร ทำเลค้าขาย ยอดเยี่ยม25 ตร.วา฿2,540,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
0 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.1 กม.
3.4 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง