ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 50 ตร.วา อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ 1.6M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5950715
เข้าชม :
บางเสาธง สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง
* ขนาดพื้นที่ : 50 ตร.วา
* Location : 72/5
* ราคา : 1,641,000 บาท
📍 สถานที่ใกล้เคียง
* เทียนเทียน คลินิก – 3.2 กม.
* Wat Chorakhe Yai (Samakkhi Witthayakhan) School – 1.75 กม.
* Petes Land (พีท อาหารปลา) – 1.1 กม.
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- 1,641,000 (32,820 บาท/ตร.วา)
- 50 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ที่ดินเปล่า 445 ตร.วา เลควูด เลควูด 47 อำเภอบางเสาธง สมุทรปราการ 9.2M1 ไร่/45 ตร.วา฿9,212,000UPDATE !
ขายที่ดินผังสีม่วง 69-3-98 ไร่ ถนนบางนาตราด กม.22 ติดสยามคันทรีคลับ ทำเลดี เหมาะสร้างโรงงาน คลังสินค้า69 ไร่/3 งาน/98 ตร.วา฿384,970,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
8.8 กม.
มีที่ดินให้เช่า 9 ประกาศ
ที่ดิน ม.หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติมีที่ดิน 46 ประกาศ
14.2 กม.
16.4 กม.
0 กม.
11.6 กม.
7.3 กม.
4.1 กม.
4.5 กม.
7.5 กม.
7.5 กม.
8.7 กม.
0 กม.
16.4 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ไม่มีรายการประกาศ