ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5950280

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 1/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 2/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 3/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 4/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 5/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 6/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 7/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 8/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 9/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 10/11
รูป ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 100 ตร.วา อำเภอเมืองขอนแก่น ขอนแก่น 4.1M - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,081,000 (40,810 บาท/ตร.วา)
100 ตร.ว.

เมืองขอนแก่น ขอนแก่น -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง
* ขนาดพื้นที่ : 100 ตร.วา
* Location : 38/23
* ราคา : 4,081,000 บาท

📍 สถานที่ใกล้เคียง
* จิรกรสาขาขอนแก่น ตลาดต้นตาล – 0.38 กม.
* Kaen Nakhon Wittayalai School – 0.34 กม.
* sahasin – 0.99 กม.

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • 4,081,000 (40,810 บาท/ตร.วา)
  • 100 ตร.ว.

ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

บิ๊กซี ขอนแก่น

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

อู้ฟู่ ขอนแก่น

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

แฟรี่พลาซ่า ขอนแก่น

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ศาลหลักเมืองจังหวัดขอนแก่น

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ที่ดินว่างเปล่า 134.9 ตร.วา เมืองขอนแก่น ขอนแก่น 3.9M
    ขายที่ดิน
    ที่ดินว่างเปล่า 134.9 ตร.วา เมืองขอนแก่น ขอนแก่น 3.9M
    เมืองขอนแก่น ขอนแก่น
    ฿5,396,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 34.900000000000006 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ที่ดินว่างเปล่า 80 ตร.วา เมืองขอนแก่น ขอนแก่น 1.2M
    ขายที่ดิน
    ที่ดินว่างเปล่า 80 ตร.วา เมืองขอนแก่น ขอนแก่น 1.2M
    เมืองขอนแก่น ขอนแก่น