ที่ดินทำเลติวานนท์ ศักยภาพดี เหมาะสำหรับการลงทุนและพัฒนา

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5959988

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดินทำเลติวานนท์ ศักยภาพดี เหมาะสำหรับการลงทุนและพัฒนา - รูปที่ 1/1
ดูรูปทั้งหมด 1 รูป
41,000,000 (200,000 บาท/ตร.วา)
205 ตร.ว.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ที่ดินตั้งอยู่ในแนวถนนติวานนท์ ซึ่งเป็นเส้นทางหลักที่เชื่อมต่อพื้นที่ระหว่างกรุงเทพฯ และนนทบุรี รายล้อมด้วยแหล่งที่อยู่อาศัยและชุมชน เหมาะสำหรับพัฒนาโครงการเพื่ออยู่อาศัยหรือเชิงพาณิชย์ รวมถึงการถือครองเพื่อสร้างมูลค่าเพิ่มในอนาคต

ราคาขาย: 200,000 บาท/ตร.ว.

ราคารวม: 41,000,000 บาท

ขนาดที่ดิน: 0-2-5 ไร่ (205 ตารางวา)

รายละเอียดทรัพย์

• ที่ดินแปลงขนาดเหมาะสม พัฒนาโครงการได้ง่าย

• รองรับการพัฒนาเพื่ออยู่อาศัยหรือเชิงพาณิชย์

• อยู่ในพื้นที่ที่มีการใช้งานจริงและมีความต้องการต่อเนื่อง

• เหมาะสำหรับนักลงทุนหรือผู้พัฒนาอสังหาริมทรัพย์

• สิ่งอำนวยความสะดวกโดยรอบ

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมพื้นที่ กรุณาติดต่อ: 084-642-8888 (คุณแป๋ม)

รายละเอียด

  • 41,000,000 (200,000 บาท/ตร.วา)
  • 205 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

MRT กระทรวงสาธารณสุข

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย ที่ดิน 2,500ตร.วา ซ.ติวานนท์7/1 ตลาดขวัญ นนทบุรี 6 ไร่, 1 งาน
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดิน 2,500ตร.วา ซ.ติวานนท์7/1 ตลาดขวัญ นนทบุรี 6 ไร่, 1 งาน
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿300,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 42 ตรว. นนทบุรี พิบูลสงคราม ราคาดีมากก

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินนนทบุรี ถมแล้ว ติดถนนซอยจามจุรี 3
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินนนทบุรี ถมแล้ว ติดถนนซอยจามจุรี 3
    เมืองนนทบุรี นนทบุรี
    ฿28,645,400
    UPDATE !
    1 ไร่ / 3 งาน / 74 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • 🚨 ด่วน! ที่ดินทำเลเทพหน้ากว้าง (ติดทางด่วน) เดินทางง่ายสุดๆ🔥 ขายที่ดิน ซอย งามวงศ์วาน 21 🔥 / 231 ตร.วา #LNGM013

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดินติดแม่น้ำเจ้าพระยา 5 ไร่ ถนนสนามบินน้ำ นนทบุรี เหมาะพัฒนาโครงการระดับพรีเมียม