ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6057652

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 1/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 2/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 3/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 4/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 5/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 6/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 7/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 8/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 9/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 10/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 11/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 12/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 13/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 14/15
รูป ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
939,000 (15,145 บาท/ตร.วา)
62 ตร.ว.
กว้าง 15 x ลึก 15

เมืองสระบุรี สระบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ 7082

ที่ดิน 62.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก

ที่ตั้ง : ถนนเทศบาล 4 ตำบลปากเพรียว อำเภอเมืองสระบุรี จังหวัดสระบุรี 18000

รายละเอียดทรัพย์

- เนื้อที่ดิน 62.6 ตารางวา ถมแล้ว, กว้าง 15 เมตร ลึก 15 เมตร

- มีน้ำประปาไฟฟ้า พร้อมปลูกบ้าน

- อยู่ในตัวเมืองสระบุรี ถนนเทศบาล 4 ซอย 39 ใกล้โรงเรียนกล่อมดิน

- น้ำไม่ท่วม เหลือเพียง 3 แปลงสุดท้าย

- เหมาะกับการลงทุน สร้างบ้าน และที่พักอาศัย

- บรรยากาศลมเย็น ร่มรื่น ปลอดภัย น่าอยู่อาศัย

- หน้าที่ดินหันทิศใต้

สถานที่สำคัญ ใกล้เคียง

- สถานีรถไฟสระบุรี

- โรบินสัน สระบุรี, สุขอนันต์ ปาร์ค, ห้างทวีกิจคอมเพล็กซ์, โลตัส สระบุรี

- โรงเรียนกล่อมดินการศึกษา, โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม, โรงเรียนอนุบาลสระบุรี

- วิทยาลัยเทคนิคสระบุรี, วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี

- โรงพยาบาลสระบุรี, โรงพยาบาลมิตรภาพเมโมเรียลสระบุรี

- ตลาดสดสระบุรี

- วัดศาลาแดง สระบุรี

- ศาลากลางจังหวัดสระบุรี, ศาลจังหวัดสระบุรี

- สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดสระบุรี

- สถานีตำรวจภูธรเมืองสระบุรี

- ถนนพหลโยธิน, ถนนมิตรภาพ

Google Map: https://maps.app.goo.gl/LynS83F2MeYWRuiF6

ราคาขาย 939,000 บาท

ราคา 15,000 บาทต่อตารางวา

​​​​​​​สนใจติดต่อ   

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด   

Phone : 093-969-5663, 086-546-9741   

Office : 02-968-7199 Line : @central_home   

​​​​​​​Email : centralhome.realestate@gmail.com 

#ขายที่ดินสระบุรี #ที่ดินตัวเมืองสระบุรี #ที่ดินถมแล้วพร้อมปลูกบ้าน #ที่ดินปากเพรียว #ที่ดินใกล้โรงพยาบาลสระบุรี #ที่ดินราคาถูกสระบุรี #ใกล้โรบินสันสระบุรี #ปากเพรียว #เมืองสระบุรี #สระบุรี #ราคาดีที่สุด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขายบ้าน #รับฝากขายที่ดิน #บริษัทเซ็นทรัลโฮมพร็อพเพอร์ตี้ #รับฝากขายอสังหาฟรี #Centralhomeproperty #Agencyforrealestate

รายละเอียด

  • 939,000 (15,145 บาท/ตร.วา)
  • 62 ตร.ว.
  • 15 เมตร
  • 15 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินเเปลงสวย 8 ไร่ 234 ตร.ว. ถมแล้ว ต.ดาวเรือง อ.เมืองสระบุรี จ.สระบุรี ใกล้สนามกีฬาสระบุรี

    ไม่มีโครงการ

  • ขายด่วนที่ดินเปล่าเป็นพื้นที่สวยติดแม่น้ำป่าสัก
    ขายที่ดิน
    ขายด่วนที่ดินเปล่าเป็นพื้นที่สวยติดแม่น้ำป่าสัก
    เฉลิมพระเกียรติ สระบุรี
    ฿20,000,000
    4 ไร่ / 3 งาน / 20 ตร.ว.
  • ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก
    ขายที่ดิน
    เมืองสระบุรี สระบุรี
    ฿2,004,000
    NEW !
    0 ไร่ / 1 งาน / 33 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินถมแล้ว แปลงสวย ขนาด138 ตรว. จ.สระบุรี  อ.เมืองสระบุรี

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 1-2-31 ไร่ ริมแม่น้ำป่าสัก อ.เมือง สระบุรี  ตั้งอยู่ในทำเลศักยภาพสูงในจังหวัดสระบุรี

    ไม่มีโครงการ

  • ขายกิจการโรงเรียนเอกชน ปากเพรียว อำเภเมือง สระบุรี ติดถนนพหลโยธิน