🔥 ถูกที่สุดเพียง 3.699 ล้าน ที่ คอนโด เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 — ใกล้ BTS ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5700986
เข้าชม :
เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ คอนโดใจกลางทองหล่อ ที่ Le Cote Thonglor 8 (เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8)
🏢 คอนโด Low-Rise 8 ชั้น - ใกล้ BTS ทองหล่อ
📢 ปรับลดราคาใหม่ ถูกที่สุดในโครงการ
💥 เหลือเพียง 3,699,000 บาท 💥
📐 ขนาด 42.75 ตร.ม. , ชั้น 3
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | ครัว | ห้องนั่งเล่น
🏊♀ สิ่งอำนวยความสะดวก
ฟิตเนส | สระว่ายน้ำ | ประตู Key Card | ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. | กล้องวงจรปิดโครงการ
📍 ใกล้ Eight Thonglor, ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ
✨ สนใจดูห้องวันนี้ / สอบถามได้ที่…HOUSEDO สาขาเอ็มโพเรียม
บริษัท เฮ้าส์ ดู เอ็มโพเรียม จำกัด
Tel : 061-4649208
Line ID : @housedo_em
E-mail :
Website : https://emporium.housedo-th.com/
รายละเอียด
- Le Cote Thonglor 8
- 3,699,000 (86,526 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42.75 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
53 ประกาศเช่า
11 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 511809)2 ห้องนอน66m2ชั้น 8฿9,700,000UPDATE !
42.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน42.5m2ชั้น 5฿4,736,000UPDATE !
33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿4,400,000UPDATE !
32.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ1 ห้องนอน32.9m2ชั้น 8฿5,300,000UPDATE !
SJ25211 Le Cote Thonglor 8 (เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8) ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ทองหล่อ1 ห้องนอน34m2ชั้น 5฿3,750,000UPDATE !
🚨 ขายด่วน! คอนโด เลอ โคเต้ ทองหล่อ 8 - ใกล้ BTS ทองหล่อ *เพียง 4.19 ล้านบาท*1 ห้องนอน42.75m2ชั้น 5฿4,190,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ
ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

3.8 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
3.3 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
3.2 กม.
5.3 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
5.1 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
2.6 กม.
2.5 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Le Cote Thonglor 8
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง