📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ มีเครื่องซักผ้า ✅ คอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95552
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5448752
เข้าชม :
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ใกล้ศูนย์การค้า
ขนาด 24 ตร.ม. สตูดิโอห้อง 1 ห้องน้ำ
ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
ราคา 4,490,000 บาท
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Life One Wireless
- 4,490,000 (187,083 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 20-25
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1013 ประกาศเช่า
221 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ถูกสุดในตึก !!! Life one wireless ห้องใหญ่พิเศษ หัวมุม ตรงข้ามบันไดหนีไฟ1 ห้องนอน38m2ชั้น 19฿5,990,000UPDATE !
DL23090217 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿9,800,000UPDATE !
DL26040269 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll2 ห้องนอน63m2ชั้น 39฿14,000,000UPDATE !
DL26040757 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน35m2ชั้น 26฿6,800,000UPDATE !
DL26050086 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน45m2ชั้น 20฿11,000,000UPDATE !
DL26031151 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน28.44m2ชั้น 12฿5,490,000UPDATE !
DL26050071 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน35m2ชั้น 5฿5,190,000UPDATE !
DL26020829 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน45m2ชั้น 5฿7,630,000UPDATE !
DL26030623 ขายคอนโด ไลฟ์ วัน ไวร์เลส (Life One Wireless) ใกล้ BTS เพลินจิต พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน28.34m2ชั้น 27฿5,190,000UPDATE !