🔥 ด่วน!! ลดจาก 7.5 ล้าน 🔥 ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 / 1 ห้องนอน ZC143
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5996915
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 - KnightsBridge Space Rama 9
🔥 (FOR SALE) 🔥
รหัสทรัพย์ : ZC143
รายละเอียด
- ชั้น 7
- พื้นที่ 42 ตร.ม.
- 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
✨ ราคา 7.5 ล้าน
เหลือเพียง 6.95 ล้านบาท !! (ค่าโอน 50/50)
___________________________
📞 สอบถาม / นัดชม
✨ Ratchada property
"ดูแลทุกการซื้อขาย โดยทีมงานมืออาชีพ เพื่อบ้านที่คุณวางใจ"
📲 Tel :
098-576-1050
💬 LINE : ratchada.12
✨ บ้านที่ใช่ เริ่มจากทีมที่เข้าใจ
บริการด้วยใจ มั่นใจในทุกดิลอสังหาฯ
❤️ เพราะเราไม่ได้มองเห็น "บ้านหลังหนึ่ง"
แต่เรามองเห็น "จุดเริ่มต้นของชีวิตใหม่"
รายละเอียด
- Knightsbridge Space Rama 9
- 6,950,000 (165,476 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
161 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex ขนาด 30 ตรม ใกล้ Central พระราม 91 ห้องนอน30m2ชั้น 17฿4,150,000UPDATE !
✨ห้องตกแต่งครบ วิวดี ✨ ทำเล New CBD, KnightsBridge Space Rama 9 ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน33.43m2ชั้น 2x฿5,690,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 MD-954811 ห้องนอน33.43m2ชั้น 26฿5,790,000UPDATE !
6.2MB- ดีลดี ราคาถูกสุด! ห้องดูเพล็กซ์ แต่งครบ วิวเมือง เฟอร์จัดเต็ม พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT พระราม 9 @ KnightsBridge Space – Rama 91 ห้องนอน38m2ชั้น xx฿6,200,000UPDATE !
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ดูเพล็กซ์ MRT-พระราม 9 ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-133851 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน42m2ชั้น 7฿7,000,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ดูเพล็กซ์ MRT-พระราม 9 ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-140490 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน32m2ชั้น 17฿4,500,000UPDATE !
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 ดูเพล็กซ์ ชั้นสูง MRT-พระราม 9 ดินแดง เขต ดินแดง กรุงเทพ CX-131861 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน33.43m2ชั้น 27฿5,490,000UPDATE !
DL26041031 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ พระราม 9 (Knightsbridge Space Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน38m2ชั้น 16฿7,950,000UPDATE !