ด่วน!!! ขายอาคารสํานักงาน 7 ชั้น นวมินทร์ 85 เนื้อที่ 367 ตร.ว แถมรายได้จากค่าเช่าเสาสัญญาณมือถือ ปีละ 720,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5930799
เข้าชม :
33/29 บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายสำนักงานออฟฟิศ 7 ชั้น ในซอยนวมินทร์ 85 (ขายตามสภาพ)
-โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน
-โครงสร้างอาคารแข็งแรงมาก สามารถให้วิศวกรมาตรวจสอบก่อนได้
-เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน ถนนเกษตรนวมินทร์ รามอินทรา มอเตอร์เวย์
-เข้า ออก ได้หลายทาง ลาดพร้าว, บางกะปิ, ซอยสุคนธสวัสดิ์, รามอินทรา, เกษตรนวมิทร์, ซอยนวลจันทร์
✅️ เนื้อที่ 367 ตารางวา
✅️ พื้นที่ใช้สอย 2,000 ตารางเมตร
✅️ มี 7 ชั้น และ ชั้นดาดฟ้า
✅️ ทุกชั้นมีระเบียง
✅️ มีลิฟท์ มีบันไดหนีไฟ
✅️ มีป้อมยามด้านหน้าประตูรั้ว 2 ป้อม
✅️ มีประตูทางเข้า-ออกสองทาง
✅️ มีที่จอดรถ 15 - 20 คันๆ
✅️ มีห้องพักสําหรับ รปภ.และ แม่บ้าน 4 ห้อง
✅️ มีห้องน้ำชาย-หญิง แยก เป็นสัดส่วน ทุกชั้น
🔥Special ข้อดีพิเศษ🔥
ผู้ซื้อจะได้รับรายได้ Passive Income จากค่าเสาสัญญาณ มือถือ True และ AIS ทุกเดือน เดือนละ 60,000 บาท (ปีละ 720,000 บาท)
Price : 46,000,000 บาท
(สามารถพูดคุยต่อรองราคากันได้)
📞สนใจติดต่อ 063-2695982 (คุณอ้อ)
รายละเอียด
- 46,000,000
- 367 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
(b3234) ขายโฮมออฟฟิศ ดิไอบ็อกซ์ ซอย ประเสริฐมนูกิจ 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy26.6 ตร.วา3 ชั้น฿4,950,000UPDATE !
ลดราคาพิเศษ บ้านกลางเมือง นวมินทร์42 (33 ตร.ว.) หลังมุม รีโนเวทใหม่สวย ใกล้เดอะมอล์บางกะปิ33 ตร.วา3 ชั้น฿4,890,000UPDATE !

🚩 ขาย ทาวน์โฮม 3 ชั้น หน้ากว้าง ทำเลดี ต้นซอยนวมินทร์ 74 เหมาะเป็นที่พักอาศัยและประกอบกิจการ19 ตร.วา3 ชั้น฿4,600,000UPDATE !
ขายโฮมออฟฟิศ 5ชั้นครึ่ง 157ตรว ลาดพร้าว101สร้างใหม่ไม่เคยอยู่ทำเลดีมาก ถนนลาดพร้าว ติดถนนลาดพร้าว101 พร้อมลิฟต์ 0863377287157 ตร.วา5 ชั้น฿65,000,000UPDATE !

ขายตึกสำนักงาน โฮมออฟฟิต 4 ชั้น 2 ตึกคู่ มีลิฟท์โดยสาร เนื้อที่ 106 ตารางวา รามอินทรา40800m2฿50,000,000UPDATE !
ขายโฮมออฟฟิศ ซอยนวมินทร์ 111 ทำเลทองย่าน ถนนประเสริฐมนูกิจ และนวมินทร์#LB07 – 001181300 ตร.วา2 ชั้น฿9,000,000
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
6.2 กม.
มีสำนักงานให้เช่า 38 ประกาศ
สำนักงาน ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)มีสำนักงาน 27 ประกาศ
4.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ สำนักงาน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายสำนักงานในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าสำนักงานในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขาย] โฮมออฟฟิศ โครงการอีโคสเปซ เกษตร-นวมินทร์](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202504/20250411/E6F16RFPphXbrFb91zwb.jpg?width=486&height=360)