✨ ด่วน! RHYTHM Sukhumvit 42 Rare Unit ทำเลทองใจกลางเอกมัย พร้อมโอนทันที ✔
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5486250
เข้าชม :
ริทึ่ม สุขุมวิท 42 1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ #theelitz ✨
[For Sell] Condo - RHYTHM Sukhumvit 42
Ref.Code : EL08940
Area:80 Sq.m
Floor:xx
Type:2 Bed 2 Bath
Price:14,500,000 THB
MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT
☏ contact us
Call : 099-395-6964 (K.Keng )
Line : https://lin.ee/0pvHP2u
Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)
Google maps : https://maps.app.goo.gl/e16zqeMe8ipoDZsL8
__________
❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞
𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴
买 - 住房产提供租赁和销售服务
รายละเอียด
- Rhythm Sukhumvit 42
- 14,500,000 (181,250 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- XX
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 80 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
358 ประกาศเช่า
172 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2901811)1 ห้องนอน48m2ชั้น 5฿8,900,000NEW !
#A12468 ✅ 27/9/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿6,450,000UPDATE !
#A124248 ✅ 5/1/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน57m2ชั้น 10฿10,590,000UPDATE !
#A124560 ✅ 24/3/69 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45.48m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
#SC13429 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿8,400,000UPDATE !
#SC12688 📌 ขาย | 🟦🟨 ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45.48m2ชั้น 20฿6,600,000UPDATE !
#SC11715 📌 ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน45m2ชั้น 22฿6,200,000UPDATE !
🔥ราคาดีที่สุด ใจกลางสุขุมวิท! วิวสวย , Rhythm Sukhumvit 42 ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน57m2ชั้น 1x฿9,900,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2000797)2 ห้องนอน78m2ชั้น 27฿13,890,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.
2.3 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
2.1 กม.
3.2 กม.
2.8 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Sukhumvit 42
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด