✨ ดีลพิเศษ! ขายขาดทุน Chapter One Eco ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง! MD-25084829

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5521426

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ดีลพิเศษ! ขายขาดทุน Chapter One Eco ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง! MD-25084829 - รูปที่ 1/5
รูป ✨ ดีลพิเศษ! ขายขาดทุน Chapter One Eco ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง! MD-25084829 - รูปที่ 2/5
รูป ✨ ดีลพิเศษ! ขายขาดทุน Chapter One Eco ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง! MD-25084829 - รูปที่ 3/5
รูป ✨ ดีลพิเศษ! ขายขาดทุน Chapter One Eco ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง! MD-25084829 - รูปที่ 4/5
รูป ✨ ดีลพิเศษ! ขายขาดทุน Chapter One Eco ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง! MD-25084829 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
4,390,000 (95,435 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
46 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada – Huai Khwang (แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา – ห้วยขวาง)

คอนโดสไตล์รีสอร์ตใจกลางเมือง บรรยากาศร่มรื่นเหมือนอยู่พักผ่อนทุกวัน 🌿

เดินทางสะดวก ใกล้ MRT ห้วยขวาง และรัชดาภิเษก แหล่งออฟฟิศและแหล่งไลฟ์สไตล์ครบจบในที่เดียว

📐 ขนาด 46 ตร.ม.

🛏️ 2 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ

💰 ราคาขายเพียง 4,390,000 บาท

เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย!

🌟 จุดเด่นห้อง:

– ห้องใหญ่ แบ่งสัดส่วนดีเยี่ยม เหมาะสำหรับอยู่เองหรือครอบครัวเล็ก ๆ

– วิวสวน วิวสระน้ำ บรรยากาศร่มรื่น

– ครัวปิด พร้อมบิลต์อินครบชุด

– เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่ทันที

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน:

– สระว่ายน้ำระบบเกลือ / ฟิตเนส / ห้องโยคะ / ห้องอ่านหนังสือ

– Co-working Space / Jogging Track / Bicycle Lane

– พื้นที่สีเขียวรอบโครงการกว่า 4 ไร่

– ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. / กล้อง CCTV / เข้าออกด้วย Keycard

📍 ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า:

– ใกล้ MRT ห้วยขวาง / MRT สุทธิสาร

– ใกล้ The Street รัชดา / Big C / Esplanade / Central พระราม 9

– เดินทางสะดวก เข้าสู่อโศก พระราม 9 หรือลาดพร้าวได้ง่าย

💼 ตอบโจทย์ทั้งอยู่เองและลงทุน!

คอนโดรีสอร์ตใจกลางรัชดา วิวดี ห้องใหญ่ ราคาสบาย ๆ แบบนี้หาไม่ได้บ่อย 

💚Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665🔑

รายละเอียด

  • Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
  • 4,390,000 (95,435 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11-15
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 498 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง