ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ 🌟PN-00007067🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5658725
เข้าชม :
ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน พลัส
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 21
📏 ขนาดห้อง 58 ตร.ม.
ขายราคา 18.90 ล้านบาท
💸 ค่าโอนคนละครึ่ง
♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น
📍ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ ระยะทาง 550 เมตร หรือประมาณ 6 นาที โดยรถยนต์จาก MRT พระรามเก้า
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.4 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒ร้านค้าใกล้เคียง
ท็อปส์ สุขุมวิท 41 – 240 เมตร (เดิน 3 นาที)
เอ็มโพเรียม – 280 เมตร (เดิน 3 นาที)
เอ็มควอเทียร์ – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)
เรนฮิลล์ – 500 เมตร (เดิน 6 นาที)
เอ็มซาเฟียร์ – 650 เมตร (เดิน 7 นาที)
รายละเอียด
- The Estelle Phrom Phong
- 18,900,000 (325,862 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 21
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 58 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
134 ประกาศเช่า
40 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ดิ เอสเทลล์ พร้อมพงษ์ 61522382 ห้องนอน143.44m2ชั้น 15฿55,000,000UPDATE !
LTH5459 – The Estelle Phrom Phong FOR SALE 2 beds 2 baths size 92.5 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station start 28.08 – 31.34 MB2 ห้องนอน92.5m2ชั้น 0฿31,340,000UPDATE !
LTH5458 – The Estelle Phrom Phong FOR SALE 2 beds 2 baths size 104 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station start 37.76 – 42.65 MB2 ห้องนอน104m2ชั้น 0฿42,650,000UPDATE !
LTH5457 – The Estelle Phrom Phong FOR SALE 2 beds 2 baths size 89.5 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station start 29.03 – 35.70 MB2 ห้องนอน89.5m2ชั้น 0฿35,700,000UPDATE !
LTH5460 – The Estelle Phrom Phong FOR SALE 1 bed 1 bath size 57.5 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station start 19.9 – 28.75 MB1 ห้องนอน57.5m2ชั้น 0฿28,750,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

5.5 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.3 กม.
4.1 กม.
4.2 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
0 กม.
4.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
2.9 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.3 กม.
4.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Estelle Phrom Phong
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง