[ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4718843

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 1/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 2/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 3/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 4/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 5/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 6/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 7/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 8/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 9/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 10/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 11/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 12/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 13/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 14/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 15/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 16/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 17/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 18/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 19/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 20/21
รูป [ชั้นสูงวิวสวย! P-143130 ขายพร้อมผู้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น | line @easythaihome 085-592-2897 | 3.02 ล้าน - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
3,020,000 (68,636 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
44 ตร.ม.

ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น 18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

"โอกาสทองสำหรับนักลงทุน! ขายคอนโด Supalai Veranda รัชวิภา-ประชาชื่น ห้องขนาดใหญ่ 44 ตร.ม. ชั้น 28 วิวเมืองสวยฝั่งทิศใต้ ลมดีมากครับ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ขายพร้อมผู้เช่า รับรายได้ต่อเนื่องทันที (Passive Income) ห้องตกแต่งครบพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด รวมถึงเครื่องซักผ้า สภาพดีเยี่ยม ทำเลศักยภาพเชื่อมต่อรถไฟฟ้า 3 สาย ใกล้ MRT บางซ่อน เพียง 200 เมตร เดินทางสะดวกทั้งเข้าเมืองและออกนอกเมืองครับ (กรุณานัดชมห้องล่วงหน้า 7 วัน เนื่องจากมีผู้เช่าพักอาศัยครับ)"

รหัส P-143130 โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น (Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า:

- ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบชุด

- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ: แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ

- มีเครื่องซักผ้า (พร้อมใช้งาน)

รายละเอียดทรัพย์สิน:

- รหัสทรัพย์: P-143130

- พื้นที่ใช้สอย: 44 ตร.ม. | ชั้น 28

- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- วิว/ทิศ: วิวเมือง / ทิศใต้ (ลมเข้าดี)

- พิกัด: ถนนประชาชื่น แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ

- ราคาขาย: 3,020,000 บาท (ขายพร้อมผู้เช่า)

- หมายเหตุ: นัดชมห้องกรุณาแจ้งล่วงหน้าอย่างน้อย 7 วัน

จุดเด่นโครงการและทำเล:

- ใกล้รถไฟฟ้า: MRT บางซ่อน (สายสีม่วง 200 ม.), สายสีแดงอ่อน (500 ม.) และ MRT บางซื่อ

- แหล่งช้อปปิ้ง: Lotus ประชาชื่น (1.5 กม.), Big C วงศ์สว่าง, เซ็นทรัลลาดพร้าว, ยูเนี่ยนมอลล์

- การเดินทาง: ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนรัชดาภิเษก (1.8 กม.)

- สถานศึกษา & โรงพยาบาล: ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ (KMUTNB), รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น, รพ.บางโพ

----------------------------------------------------

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้องล่วงหน้า 7 วัน)

โทร: 085-592-2897

Line ID: @easythaihome

คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome

Facebook: https://www.facebook.com/easythaihome/

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

รายละเอียด

  • Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
  • 3,020,000 (68,636 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ