🔥คุ้มสุดในโซน Nye by Sansiri ใจกลางรัชดา–ห้วยขวาง 1 ห้องนอน ราคาดีเพียง 3.2 ล้าน MD-25058063

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5785190

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥คุ้มสุดในโซน Nye by Sansiri ใจกลางรัชดา–ห้วยขวาง 1 ห้องนอน ราคาดีเพียง 3.2 ล้าน MD-25058063 - รูปที่ 1/2
รูป 🔥คุ้มสุดในโซน Nye by Sansiri ใจกลางรัชดา–ห้วยขวาง 1 ห้องนอน ราคาดีเพียง 3.2 ล้าน MD-25058063 - รูปที่ 2/2
ดูรูปทั้งหมด 2 รูป
3,200,000 (103,326 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30.97 ตร.ม.

นายน์ บาย แสนสิริ 55/5 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri (MD-25058063)

โครงการคุณภาพจากแสนสิริ ทำเลศักยภาพ ใกล้รถไฟฟ้า

เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองและลงทุนปล่อยเช่า

📐 ขนาด 30.97 ตร.ม.

🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ

💰 ราคาขายเพียง 3,200,000 บาท

ห้องแบ่งสัดส่วนลงตัว โปร่ง อยู่สบาย

โครงการบรรยากาศดี มีความเป็นส่วนตัว

เดินทางสะดวก เชื่อมต่อเมืองง่าย ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ ร้านค้า และออฟฟิศ

📍 เหมาะสำหรับคนทำงาน นักลงทุน หรือซื้อไว้เป็นทรัพย์สินระยะยาว

📞 Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Nye by Sansiri
  • 3,200,000 (103,326 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11-15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.97 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Nye by Sansiri

55/5 คลองสาน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Nye by Sansiri

126 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Nye by Sansiri

73 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นายน์ บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สาทร