💎 คุ้มที่สุดในทำเลนี้ | ขาย/SALE🧡 Life Ratchadapisek (ไลฟ์ รัชดาภิเษก) - KC004
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5732336
เข้าชม :
ไลฟ์ รัชดาภิเษก ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Life Ratchadapisek - ไลฟ์ รัชดาภิเษก
(KC004)
🧡 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ
🧡 พื้นที่ 56.37 ตรม.
🧡 ชั้น 22
🧡 ตึก B
🧡 1 ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม :
🧡 ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่
ในราคา 5,150,000 บาท
(50/50 Transfer Fee)
______________________________________
📲 สนใจติดต่อ :
เบอร์โทร : 065-359-9541
Line : @klaichanproperty
หรือคลิก https://lin.ee/8UUbWxA
✨✨✨
ใกล้ฉัน พร็อพเพอร์ตี้
(KlaiChan Property)
#ใกล้ฉัน #ใกล้ฉันพร็อพเพอร์ตี้ #klaichan
รายละเอียด
- Life Ratchadapisek
- 5,150,000 (91,361 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 2 ห้องนอน
- 22
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 56.37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
178 ประกาศเช่า
105 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก
P-30191 ต้องการขายคอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก Ratchadaphisek Rd, Huai Khwang, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน56m2ชั้น 20฿5,600,000UPDATE !
🚩Best room!🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก อาคาร A ชั้น 14 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน2 ห้องนอน56m2ชั้น 14฿5,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน1 ห้องนอน37m2ชั้น 8฿3,920,000NEW !
ขายคอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-140606 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน35m2ชั้น 31฿2,950,000UPDATE !
ขายด่วน! คอนโด Life รัชดาภิเษก 1 นอน 32 ตรม. ชั้น 33 แต่งครบ ราคาดีสุดในตึก เดินสบาย 430 ม. ถึง MRT ห้วยขวาง1 ห้องนอน31.61m2ชั้น 33฿3,000,000UPDATE !
DL26020015 ขายคอนโด ไลฟ์ รัชดาภิเษก (Life Ratchadapisek) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน31.6m2ชั้น 14฿3,100,000UPDATE !
Life รัชดาภิเษก คอนโดพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง อาคาร A, ชั้นสูง 1-Bed 31.57ตร.ม. วิวหันไปทาง เซ็นทรัลพระราม 9, ระเบียงทิศใต้ ขาย 3.69 ลบ.*1 ห้องนอน31.57m2ชั้น 35฿3,690,000UPDATE !
ด่วน! 💙ห้องสวยราคาพิเศษ 💙 Life Ratchadapisek ใกล้ MRT ห้วยขวาง1 ห้องนอน38m2ชั้น 1x฿3,400,000UPDATE !
💙 2 bed ราคาดี‼️ ทำเล CBD 💙 Life Ratchadapisek ใกล้ MRT ห้วยขวาง2 ห้องนอน56.3m2ชั้น 2x฿5,300,000UPDATE !