คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5927102

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 1/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 2/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 3/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 4/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 5/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 6/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 7/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 8/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 9/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 10/11
รูป คอนโดเจ้าห้องปล่อยเช่าเอง 8,000 บาท/เดือน - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป

8,000/ เดือน

1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
29 ตร.ม.

น็อตติ้ง ฮิลล์ แหลมฉบัง - ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ปล่อยเช่าคอนโด Notting Hill ตรงข้าม ม.เกษตร ศรีราชา ราคา 8,000 บาท / เดือน 

ห้องพร้อมเข้าอยู่ !!

ชั้น 26 ขนาด 27 ตรม. 

วิวทะเลพัทยา หัวเตียงนอนทิศตะวันออก

- 1 ห้องนอน

- 1 ห้องรับแขก

- 1 ห้องครัว

- 1 ห้องน้ำ

รายละเอียดการเงิน

1.ประกัน 15,000 บาท

2.จ่ายก่อนอยู่ 8,000 บาท 

พร้อมเข้าอยู่จ่ายรวม 23,000 บาท

- สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี 

สิ่งของภายในห้อง

- ทีวี 2 เครื่อง

- แอร์ 2 เครื่อง

- เครื่องซักผ้า 1 เครื่อง

- ตู้เย็น 1 เครื่อง

- ไวโครเวฟ 1 เครื่อง

- เตาไฟฟ้า ชุดดูดควัน 1 ชุด

- เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง 

- เครื่องดูดฝุ่น 1 เครื่อง

- เฟอร์นิเจอร์ ฯ

🧐🧐สิ่งอำนวยความสะดวก🧐🧐

- Community Mall (7-11, KFC, Amazon cafe, ร้านข้าว, ร้านดอกไม้, คาเฟ่, ร้านทำฟัน, โอชายะ, ร้านขายยา)

- ใกล้ปั๊มน้ำมัน ปตท. 300 เมตร

- ลิฟท์ โดยสาร 3 ตัว

- ล๊อบบี้ มาตรฐานโรงแรม

- สระว่ายน้ำ ชั้น 36 วิว 360 องศา

- ห้องประชุม ห้องพักผ่อน

- ห้องเล่นกอล์ฟ Golf simulator

- ห้องซาวหน้า

- อาคารจอดรถ 6 ชั้น

- Co-working space

- ห้องเด็กเล่น

- ฟิตเนส

- สวนลอยฟ้า

- ซาวน่า

- Sky lounge

- เข้าออกคอนโดด้วย Key Card

- กล้องวงจรปิด+รปภ. 24 ชม.

- ลิฟท์ใช้ key card

- ห้องมีคีย์การ์ด และ Digital door lock

- นิติบุคคล รับพัสดุ, แจ้งซ่อม

สนใจสอบถามเพิ่มเติม/นัดชมสถานที่

#มีค่าแนะนำให้จำนวน 1 เดือน

ติดต่อ คุณเก่ง 

Tel: 083-0176217

Line ID : Kengchip

รายละเอียด

  • Notting Hill Laemchabang - Sriracha
  • 8,000/ เดือน

  • 31/03/2026
  • 15,000 บาท
  • 8,000 บาท
  • 1 ห้องนอน
  • 26
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
มีอินเตอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) ในห้องพัก
Access control (แสกนนิ้ว/Keycard)