คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5979191

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 1/7
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 2/7
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 3/7
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 4/7
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 5/7
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 6/7
รูป คอนโดหรู ราคาดี 🔥🔥🔥BEATNIQ Sukhumvit 32 บีทนิค สุขุมวิท 32 ติด BTS ทองหล่อ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
19,000,000 (349,201 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
54.41 ตร.ม.

บีทนิค สุขุมวิท 32 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ให้เช่า/ขาย BEATNIQ Condo ติด BTS ทองหล่อ เพียง 250 เมตร ห้องแต่งสวย พร้อมอยู่

💰 ราคาเช่า 67,000 บาท/เดือน (สัญญา 1 ปี | ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน)

💰 ราคาขาย 19,000,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ติด BTS ทองหล่อ เพียง 250 เมตร

• ออกแบบโดย Interior Designer “Ticha” เจ้าของรางวัล Best Luxury Home Staging จาก STAGED4MORE

• ห้องทิศเหนือ ตำแหน่ง 08 วิว Cityline สุขุมวิท

• Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

• มี Onsen Rooftop เหมาะกับชาวญี่ปุ่น

• ที่จอดรถมากกว่า 100%

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 54.41 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• 1 ห้องนั่งเล่น

• ชั้น 18

• ห้องหันหน้าทิศเหนือ

• ครัวสไตล์ Jo Malone

• เครื่องใช้ไฟฟ้า Küppersbusch

• ทีวี 2 เครื่อง

• เครื่องซักอบ / ตู้เย็น / ไมโครเวฟ

• เครื่องทำน้ำร้อน

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• Onsen Rooftop

• ที่จอดรถ (มากกว่า 100%)

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS ทองหล่อ

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

รหัสทรัพย์BES 1255

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU