คอนโดริมทะเลชั้น 1 เดินลงหาดได้เลย (บางพระ-บางแสน)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5790698
เข้าชม :
คาซาลูน่า พาราดิโซ เมืองชลบุรี ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
คอนโดแบบ 2 ชั้น ริมทะเลพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ขนาดพื้นที่ 154 ตรม.
ราคาขายที่ถูกที่สุดใน type. เดียวกันเพียง 8.5 ล้านบาท
เฟอร์ไม่เยอะ แต่เน้นใช้สอย
* ห้องแต่งตัว (Walk-in Closet)
* ครัวสไตล์ยุโรปพร้อมอุปกรณ์ครบ
* มีเครื่องล้างจานและเตาอบ เพิ่มความสะดวก
* แอร์ 3 เครื่อง เย็นสบายตลอดปี
* ทีวีและอินเทอร์เน็ตความเร็วสูง
* เฟอร์นิเจอร์ใหม่ทั้งหมด เช่น
* เตียงนอน 2 ชุด
* ตู้เย็น
* โซฟา
* ทีวี
และที่พิเศษสุด — มีสระว่ายน้ำส่วนตัวติดทะเล!
ในวันที่เหนื่อยล้าจากการทำงานที่วุ่นวาย ใกล้กทมเพียง 1 ชม.ลงทางด่วนมอเตอร์เวย์
เดินทางสะดวก ริมถนนสุขุมวิท
-ใกล้มหาวิทยาลัยบูรพา
-ใกล้บางแสน
-ใกล้ตลาดหนองมน
อยู่ชั้น 1 เพียงก้าวเท้าออกมาหลังห้องสูดบรรยากาศสดชืนยามเช้า หรือ ดูพระอาทิตย์ตกยามเย็น
กับส่วนกลางกว้างมาก พื้นที่สีเขียว ตัดกับทะเลสีครามยามเย็น หายากมาก
ราคาแบบนี้ ริมหาดบางพระ สงบ ส่วนตัว แบบ Exclusive
☎️สนใจติดต่อ สอบถามหรือนัดชม
Tel : 095-9642456 / 095-9642465
086-4246479 / 083-4978564
Line : @bangsaenproperty88 (with@)
รายละเอียด
- Casalunar Paradiso
- 8,500,000 (55,195 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 154 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
43 ประกาศเช่า
26 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คาซาลูน่า พาราดิโซ
For Sale : Casalunar Paradiso 1 ห้องนอน 67 ตรม - ห้องตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ - คอนโดติดทะเลชลบุรี1 ห้องนอน67m2ชั้น 3฿4,500,000UPDATE !
ถูกและดีมีจริง! ✨ ขาย Casalunar Paradiso ชั้น 8 วิวเทพ 95 ตรม. แต่งจบพร้อมอยู่ เพียง 6.5 ล้า2 ห้องนอน95m2ชั้น 8฿6,800,000UPDATE !
คอนโดสไตล์รีสอร์ท "วิวดีที่สุด" พร้อมหาดส่วนตัว! บิ้วท์อินใหม่ทั้งห้อง ได้วิวทะเล 2 ห้องนอน 95 ตร.ม.2 ห้องนอน94.97m2ชั้น 22฿8,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2723009)2 ห้องนอน433m2ชั้น -฿55,000,000UPDATE !

Rare Item! 🌊 เมื่อพื้นที่ 95 ตร.ม. ถูกเนรมิตใหม่ให้เป็น "1 Bedroom XL" ที่กว้างที่สุดในโครงการ1 ห้องนอน95m2ชั้น 12฿8,200,000UPDATE !
ถูกและดีมีจริง! ✨ ขาย Casalunar Paradiso ชั้น 7 วิวเทพ 95 ตรม. แต่งจบพร้อมอยู่ เพียง 6.8 ล้าน2 ห้องนอน95m2ชั้น 7฿6,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2707779)2 ห้องนอน94.97m2ชั้น 7฿6,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด Mornington Grand Residenceมีคอนโดขาย 1 ประกาศ

5.2 กม.
7.2 กม.
0 กม.
8.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Casalunar Paradiso
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง