คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5232653

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 1/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 2/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 3/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 4/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 5/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 6/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 7/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 8/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 9/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 10/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 11/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 12/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 13/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 14/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 15/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 16/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 17/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 18/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 19/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 20/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 21/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 22/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 23/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 24/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 25/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 26/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 27/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 28/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 29/30
รูป คอนโดราคาพิเศษ My Resort Bangkok (67.62 ตร.ม.) 2 นอน 1 น้ำ ใกล้ MRT เพชรบุรี - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
5,390,000 (79,710 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
67.62 ตร.ม.

มาย รีสอร์ท แบงค์คอก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 

+++ ลดพิเศษ 5.39 ล้าน +++ ( จากเดิม 6.2 ล้าน )

 

รายละเอียดห้อง:

- คอนโด มายรีสอร์ท บางกอก (My resort Bangkok) ถ. เพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพ

- พิกัด

https://maps.app.goo.gl/JJFzMXq1tnVfEbjK9

- ชั้น 16 อาคาร A

- ขนาดห้อง 67.62 ตรม.

- ระเบียงทิศ ตะวันออก

- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว

- ค่าส่วนกลาง 55 บาท/ตร.ม./เดือน (ปีละ 44,630 บาท)

 

 

 

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

- สระว่ายน้ำ (แบบ Infinity Pool พร้อมจาคุชชี่)

 

สถานที่และสิ่งอำนวยความสะดวก

- The Grand Rama 9

- สถานฑูตจีน

- การรถไฟฟ้าขนส่งมวลชนแห่งประเทศไทย (MRTA)

- สำนักงานใหญ่ ธอส.

- MCOT (อ.ส.ม.ท.)

- วิทยาลัยนานาชาติ RIC

- รพ.พระราม 9

- รพ.ปิยะเวช

- Interchange 21 Tower

- รพ.บำรุงราษฎร์

 

รหัสทรัพย์ (Code): BDJ-377

 

+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

สนใจติดต่อ LineID : @baandeedonjai