คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9 ซอย รามคำแหง 12 แยก 2 หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2982899

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9  ซอย รามคำแหง 12 แยก 2  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/6
รูป คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9  ซอย รามคำแหง 12 แยก 2  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/6
รูป คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9  ซอย รามคำแหง 12 แยก 2  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/6
รูป คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9  ซอย รามคำแหง 12 แยก 2  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/6
รูป คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9  ซอย รามคำแหง 12 แยก 2  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 5/6
รูป คอนโดต้องการขาย เทมโป้ วัน รามคำแหง – พระราม 9  ซอย รามคำแหง 12 แยก 2  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,000,000(ขายพร้อมผู้เช่า 7,500 บาท/เดือน ถึง 30/06/2024) (76,923 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.

เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-32145

ต้องการขายคอนโด เทมโป้ วัน รามคำแหง - พระราม 9 ซอย รามคำแหง 12 แยก 2 หัวหมาก บางกะปิ  พร้อมสัญญาเช่า

26 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 4 

วิว/ทิศ :วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้ามี แอร์2 ตัว เครื่องทำน้ำร้อน เครื่องซักผ้า

สถานที่ใกล้เคียง :รถไฟฟ้า MRT สายสีส้ม สถานีรามคำแหง  ทางด่วนศรีนทร์  BTSรถไฟฟ้าพระโขนง BTSรถไฟฟ้าเอกมัย BTSรถไฟฟ้าทองหล่อ ห้างสรรพสินค้ามอลล์ปาร์ค ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์เอกศาสตร์ โรงพยาบาลแพทย์ปัญญา 

จุดเด่น :  ทางด่วนศรีนทร์  ระยะ 1 กม. BTSรถไฟฟ้าพระโขนง ระยะ 5.7 กม. BTSรถไฟฟ้าเอกมัย  ระยะ 5.8 กม. BTSรถไฟฟ้าทองหล่อ  ระยะ 6.1 กม. ถนนรามคำแหง ซ.12 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ  ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม (อนาคต) สถานีรามคำแหงเพียง ระยะ 300 เมตร ห้างสรรพสินค้ามอลล์ปาร์ค ระยะ 420 เมตร ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (รามคำแหง 3) ระยะ 440 เมตร ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (รามคำแหง 2) ระยะ 470 มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์เอกศาสตร์ ระยะ 500 เมตร สถาบันพัฒนาทักษะความเป็นผู้นำ ระยะ 660 เมตร โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง ระยะ 960 เมตร โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ ระยะ 1 กม. โรงพยาบาลแพทย์ปัญญา ระยะ 1.9 กม. 

ราคาขาย 2000000 บาท

สถานที่

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

ห้างสรรพสินค้ามอลล์ปาร์ค ห่างจากคอนโด 420 เมตร (เดิน 6 นาที)

ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (รามคำแหง 3) - 440 เมตร (เดิน 5 นาที)

โฮมเฟรชมาร์ท (เดอะมอลล์ 2 รามคำแหง) - 470 เมตร (เดิน 6 นาที)

ห้างสรรพสินค้าเดอะมอลล์ (รามคำแหง 2) - 470 เมตร (เดิน 6 นาที)

โฮมเฟรชมาร์ท (เดอะมอลล์ 3 รามคำแหง) - 500 เมตร (เดิน 6 นาที)

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ เทมโป้ วัน รามคำแหง - พระราม 9 รวมถึง:

มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์เอกศาสตร์ ระยะทางประมาณ 500 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 6 นาที)

สถาบันพัฒนาทักษะความเป็นผู้นำ - 660 เมตร (เดิน 8 นาที)

โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง - 960 เมตร (ขับรถ 10 นาที)

โรงเรียนนานาชาติเทร็ลล์ - 1 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)

โรงเรียนอนุบาลบ้านทิพย์ - 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)

บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:

บาร์บีคิวพลาซ่า - 420 เมตร (เดิน 6 นาที)

ฟาสต์ฟู้ด - 420 เมตร (เดิน 6 นาที)

จุ่มแซบฮัท (มอลล์ปาร์ค) - 420 เมตร (เดิน 6 นาที)

เอ็มเคสุกี้ - 470 เมตร (เดิน 6 นาที)

แมคโดนัลด์ (เดอะมอลล์ 2 รามคำแหง) - 470 เมตร (เดิน 6 นาที)

โรงพยาบาลแพทย์ปัญญา เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.9 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 7 นาทีไปที่นั่น

คอนโดอื่นในพื้นที่ใกล้เคียง

คอนโดอื่นที่อยู่ใกล้เคียง Tempo One Ramkhamhaeng Rama 9 (เทมโป้ วัน รามคำแหง - พระราม 9):

Ram 12 Condominium (ราม 12 คอนโดมิเนียม) - ภายใน 110 เมตร

Supalai City Resort Ramkhamhaeng (ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง) - ภายใน 300 เมตร

Happy Home (แฮปปี้ โฮม) - ภายใน 390 เมตร