คอนโด สตูดิโอ ที่ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2810618)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5972459
เข้าชม :
แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซต์ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ชั้น 10, โครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS กรุงธนบุรีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2022
- ลานจอดรถในร่ม
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
- สวน
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Chapter Charoennakhon - Riverside
- 5,800,000 (181,250 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
292 ประกาศเช่า
91 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซต์
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2888766)2 ห้องนอน78m2ชั้น 42฿18,200,000NEW !
P-39921 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ Bang Lamphu Lang, Khlong San, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿6,290,000UPDATE !
📌📌 Urgent sale!!! Chapter Charoennakhon-Riverside 1-Bedroom Unit 🔰 Size: 49 sq.m. 🔰 Great Price📌📌1 ห้องนอน49m2ชั้น 19฿7,350,000UPDATE !
ขายด่วน 📍 Chapter Charoennakhon - Riverside 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สะพานตากสิน1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿5,799,999UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 61758541 ห้องนอน26m2ชั้น 33฿3,590,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 57212392 ห้องนอน78.8m2ชั้น 42฿19,400,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 60963331 ห้องนอน25m2ชั้น 40฿4,200,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 56898301 ห้องนอน26m2ชั้น 19฿4,190,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แชปเตอร์ เจริญนคร-ริเวอร์ไซด์ 62563922 ห้องนอน68.8m2ชั้น 23฿14,900,000NEW !
ขายคอนโด Chapter Charoennakhon - Riverside สไตล์มินิมอล ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา 25ตรม ชั้น33 1นอน 1น้ำ ใกล้ BTS1 ห้องนอน25m2ชั้น 33฿3,450,000UPDATE !
#A12458 ✅ 27/4/69 ขายคอนโด Chapter Charoennakhon - Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน79m2ชั้น 42฿18,200,000UPDATE !
🔥ราคาสุดฮอต 3.45 ลบ🔥 - สตูดิโอ 25.1 ตร.ม. ชั้นสูง 30+ วิวแม่น้ำ ใกล้ เอเชียทีค ริเวอร์ฟร้อนท์ ที่คอนโด Chapter Charoennakhon Riverside / ขายคอนโด1 ห้องนอน25.1m2ชั้น 30+฿3,450,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.4 กม.

2.6 กม.
3.4 กม.
5 กม.
3.3 กม.
3 กม.
3.1 กม.
2.7 กม.
3.4 กม.
7.6 กม.
3.9 กม.
2.8 กม.
3 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
2.1 กม.
3 กม.
6.3 กม.
4.9 กม.
6.2 กม.
5.1 กม.
3.1 กม.
6 กม.
2.9 กม.
3.4 กม.
6.4 กม.
5.7 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
4.9 กม.
2.2 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2.6 กม.
4 กม.
6.2 กม.
2.8 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.7 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
4.9 กม.
2.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Chapter Charoennakhon - Riverside
ประเภทห้อง