คอนโด 2 นอน fix ที่จอดรถ อ่อนนุช
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5939255
เข้าชม :
พาร์ค วิลเลจ อ่อนนุช - สุวรรณภูมิ ประเวศ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏡 อยากอยู่สบาย ห้องใหญ่ ไม่แออัด
ขอแนะนำ คอนโดห้องมุม 93.17 ตร.ม. ที่ Park Village อ่อนนุช–สุวรรณภูมิ
✨ จุดเด่น
Fix ที่จอดรถ 1 คัน พื้นที่ 12 ตรม.
ได้ห้องกว้าง ใหญ่ สะใจ
รีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ได้เลย
ฟีลเหมือนอยู่บ้าน แต่ดูแลง่ายกว่า
รายละเอียด (เลข 401)
✔ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
✔ ห้องนั่งเล่น + ห้องทานข้าว แยกเป็นสัดส่วน
✔ ครัวพร้อมเตา + ฮู้ด
✔ เฟอร์นิเจอร์ครบ
✔ แอร์ 4 เครื่อง
✔ เครื่องทำน้ำอุ่น 2 ทีวี 2
✔ Digital Door Lock
✔ ระเบียงทิศใต้ ลมดี
📍 ทำเลติดถนนใหญ่
ใกล้ MRT ศรีนุช / Airport Rail Link ทับช้าง
เดินทางเข้าเมือง–สนามบินสะดวกมาก
สถานที่ใกล้เคียง
-โลตัส อ่อนนุช 80
- มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต
💰 พิเศษขายเพียง 3.7 ล้าน
ลดจาก 4.2 ล้านบาท
ค่าส่วนกลาง 35 บ./ตร.ม.
📞 สนใจนัดชม ทักหรือโทรได้เลย
บ้านเขียว @dyaproperty
ฮุน 098-267-2670
ดียะ 086-577-3560
รายละเอียด
- Park Village Onnut - Suvarnabhumi
- 3,700,000 (39,712 บาท/ตร.ม.)
- ตึก บี
- 2 ห้องนอน
- 4
- ใต้
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 93.17 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 ประกาศเช่า
6 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พาร์ค วิลเลจ อ่อนนุช - สุวรรณภูมิ
🔥สตูดิโอ ห้องสวย 33.84 ตร.ม. ทำเลดี MRT ศรีนุช ใกล้ ห้างซีคอน ศรีนครินทร์ ที่คอนโด Park Village Onnut Suvarnabhumi / ขายคอนโด1 ห้องนอน33.84m2ชั้น 5฿1,699,500UPDATE !
❤️💙💛 (ขายด่วน) คอนโด พาร์ควิลเลจ อ่อนนุช- สุวรรณภูมิ 💥 2 ล้านต้น ได้พื้นที่ 60 ตร.ม. ห้องมุม หาไม่ได้อีกแล้ว!1 ห้องนอน61.07m2ชั้น 2฿2,220,000UPDATE !
ST0140 | ขาย พาร์ควิลเลจ อ่อนนุช–สุวรรณภูมิ 💸 เพียง 1.78 ลบ. 🚄 Airport Link บ้านทับช้าง1 ห้องนอน45.72m2ชั้น 5฿1,780,000UPDATE !
📍ขายคอนโด พาร์ค วิลเลจ อ่อนนุช-สุวรรณภูมิ ห้องมุม เพียง 3.29 ล้าน ทำเลดี การเดินทางสะดวกสบายเข้า-ออกได้หลายเส้นทาง ทั้2 ห้องนอน68.75m2ชั้น 8฿3,290,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด Prueksa Thani Life Condotelมีคอนโดขาย 2 ประกาศ

4.7 กม.
5.1 กม.
4.7 กม.
6.2 กม.
6.7 กม.
2.6 กม.
4.1 กม.
3.3 กม.
2.8 กม.
0 กม.
7.8 กม.
0 กม.
9.2 กม.
3.3 กม.
2.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Park Village Onnut - Suvarnabhumi
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 32.86 ตร.ม. ห้องชุด พฤกษาธานี ไลฟ์ คอนโดเทล [ชั้น 5 อาคาร 2] ประเวศ กรุงเทพมหานคร 1.3M](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/Vxa3SWdLr3eUmf1eYaZd.jpg?width=486&height=360)