คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิลล่า สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2450468)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5920318
เข้าชม :
วิลล่า สาทร 3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 42 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ วิลล่า สาทร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS กรุงธนบุรีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2009
- เซาว์น่า
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- สนามเด็กเล่น
- ห้องอบไอน้ำ
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Villa Sathorn
- 3,990,000 (95,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 6
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 42 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร
140 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิลล่า สาทร
ขาย 1 ห้องนอน 54ตรม. วิลล่า สาทร, Villa Sathorn, BTS กรุงธนบุรี, ใกล้ สาทร ICONSIAM1 ห้องนอน54.05m2ชั้น .฿5,100,000UPDATE !
🔥ราคาดีๆ 5.5 ลบ🔥- 1 นอน 55.11 ตร.ม. ชั้นสูง 15+ ทำเลดี ติด BTS กรุงธนบุรี 50 ม. ที่คอนโด Villa Sathorn / ขายคอนโด1 ห้องนอน55.11m2ชั้น 15+฿5,500,000UPDATE !
DL25110474 ขายคอนโด วิลล่า สาทร (Villa Sathorn) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll2 ห้องนอน55m2ชั้น 9฿5,200,000UPDATE !
ST512/ ขายคอนโด Villa Sathorn ติด BTS กรุงธนบุรี 0 เมตร ห้องชั้นสูง วิวสวย พร้อมเข้าอยู่ทันที1 ห้องนอน38m2ชั้น 16฿4,000,000UPDATE !
🏙️ ห้องใหญ่ วิวเมือง ใจกลางสาทร Villa Sathorn ใกล้ BTS กรุงธนบุรี1 ห้องนอน55.5m2ชั้น 1x฿5,230,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิลล่า สาทร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2007359)2 ห้องนอน89.8m2ชั้น 27฿11,400,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ห้องอยู่ทางทิศใต้, ทำเลดี!! 🔥 Code C20221204170...Villa Sathorn, สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน42m2ชั้น 1-9฿3,990,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 28+, ห้องตกแต่งเป็นโทนขาว สวย สไตล์ผู้หญิง!! 🔥 Code C20251000021...Villa Sathorn, 2 นอน, 2 น้้ำ Combined, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!2 ห้องนอน109m2ชั้น 28++฿12,900,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 24++, วิวไอคอนสยาม!! 🔥 Code C20221204194...Villa Sathorn, สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน37.93m2ชั้น 24++฿4,200,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด วิลล่า สาทร BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-94451 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน49.5m2ชั้น 12฿4,390,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด วิลล่า สาทร BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-54649 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน55m2ชั้น 19฿5,065,000UPDATE !