คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2719111)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5881443
เข้าชม :
รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 34 ตารางเมตร ชั้น 32, โครงการ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกอกน้อย ใกล้ MRT บางยี่ขันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- เตาไฟฟ้า
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 1999
- กล้องวงจรปิด
- ลานจอดรถในร่ม
- สวน
- ฟิตเนส
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Rattanakosin Island
- 1,550,000 (45,588 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 32
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
9 ประกาศเช่า
5 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์
𝗥𝗮𝘁𝘁𝗮𝗻𝗮𝗸𝗼𝘀𝗶𝗻 𝗜𝘀𝗹𝗮𝗻𝗱 (รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์) ใกล้ MRT บางยี่ขัน 𝟭,𝟲𝟵𝟵,𝟬𝟬𝟬 บาท1 ห้องนอน33.14m2ชั้น 24฿1,699,000NEW !
#SC13513 📌 ขาย | 🟦🟨รัตนโกสินทร์ ไอส์แลนด์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน33.14m2ชั้น 24฿1,700,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 150 ประกาศ
ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklaoมีคอนโดขาย 53 ประกาศ

5.3 กม.
6.3 กม.
4.5 กม.
3.4 กม.
2.7 กม.
4.1 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
4 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
3.5 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
3.2 กม.
6 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
2.9 กม.
2 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
4.9 กม.
0 กม.
3 กม.
0 กม.
3.4 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
2.2 กม.
5.8 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
4.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rattanakosin Island
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![✅430✅🔺️ไลฟ์ ปิ่นเกล้า [Life Pinklao]🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ ณ วันทำสัญญา ค่ะ](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202306/20230625/y9hU3kf62xia2GgdENvf.jpg?width=486&height=360)
![🔺️ ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์ [ IDEO Mobi Charan - Interchange]🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ ณ วันทำสัญญา ค่ะ](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202303/20230314/7YmCkU4PxRMmU6cMPEmP.jpg?width=486&height=360)