คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4133856

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 1/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 2/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 3/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 4/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 5/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 6/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 7/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 8/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 9/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 10/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 11/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 12/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 13/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 14/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 15/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 16/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 17/18
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1110029) - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
6,000,000 (133,690 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
44.88 ตร.ม.

ดาวทาวน์ โฟร์ตี้ไนน์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

โอกาสลงทุนคุ้มค่า

ยูนิต 1 ห้องนอนในโครงการ Down Town 49 ใจกลางสุขุมวิท มอบโอกาสซื้อที่น่าสนใจด้วยส่วนลดราคาต่อตารางเมตรเกือบ 19% และส่วนลดโดยตรงจากเจ้าของ 1 ล้านบาท ด้วยการจัดอันดับโครงการระดับเกรดA และทำเลระดับเกรดA ในหนึ่งในย่านที่ต้องการมากที่สุดของกรุงเทพฯ ที่นี่มอบศักยภาพในการปล่อยเช่าและการเพิ่มมูลค่าในระยะยาวที่น่าประทับใจ

💸 ลดราคาจาก 7 ล้านบาท เหลือ 6 ล้านบาท ส่วนลดจากเจ้าของถึง 14.29%

📉 ส่วนลดต่อตร.ม. เกือบ 19% เมื่อเทียบกับยูนิตปล่อยเช่าในตลาด

📍 โครงการระดับเกรด A ในทำเลสุขุมวิทศูนย์กลางระดับเกรด A

📈 ศักยภาพผลตอบแทนค่าเช่าที่ 5.36%

🛍 ล้อมรอบด้วยแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหาร และระบบขนส่งที่สะดวก

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 44.88 ตารางเมตร ชั้น 8, โครงการ ดาวน์ทาวน์ 49 สุขุมวิท ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:

  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เตาไฟฟ้า
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม
  • กล้องวงจรปิด

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้

ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

--- PropertyScout ---

รายละเอียด

  • Downtown Forty Nine
  • 6,000,000 (133,690 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 44.88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 267 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

logo โครงการ ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น
I-House Laguna Garden

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

2.3 กม.

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ
The Clover Thonglor

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.คามิลเลียน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.สมิติเวช สุขุมวิท