ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5842142

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 1/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 2/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 3/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 4/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 5/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 6/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 7/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 8/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 9/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 10/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 11/12
รูป ขายไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา คอนโดหรู ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
2,990,000 (85,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา ศรีราชา ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายและให้เช่า Knightsbridge The Ocean Sriracha

คอนโดหรูสไตล์ญี่ปุ่น ระดับพรีเมียม ใจกลางศรีราชา

ราคาขา เพียง 2.99 ล้านบาท

ค่าโอนกรรมสิทธิ์คนละครึ่ง

รองรับโควตาต่างชาติ

ราคาเช่า 12,000 บาท/ต่อเดือน สัญญารายปี 

มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน 

รายละเอียดห้อง : 

ขนาด 35 ตร.ม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ชั้น 20 วิวทะเลเต็มตา (Sea View)

ชมวิวทะเลได้จากห้องนอน ห้องนั่งเล่น และอ่างอาบน้ำจากุชชี่

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า (ใหม่ทั้งหมด)

- ทีวี / ตู้เย็น / เครื่องซักผ้า

- เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- ที่จอดรถระบุทะเบียน

F-A1 

รายละเอียด

  • Knightsbridge the Ocean Sriracha
  • 2,990,000 (85,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ดิ โอเชี่ยน ศรีราชา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ มารีนา เบย์ ฟรอนท์ ศรีราชา
คอนโดให้เช่า Marina Bay Front Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Marina Bay Front Sriracha

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

logo โครงการ ซีฮิลล์ คอนโด
Sea Hill Condo

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

Rama Harbour View

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ เนียร์ เรสซิเดนซ์
The Near Residence

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ซันไรซ่า ศรีราชา
Sonrisa Sriracha

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Knightsbridge the Ocean Sriracha