ขายอพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว 15 Yield 6 % ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6009979

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายอพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว 15 Yield 6 % ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว - รูปที่ 1/4
รูป ขายอพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว 15 Yield 6 % ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว - รูปที่ 2/4
รูป ขายอพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว 15 Yield 6 % ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว - รูปที่ 3/4
รูป ขายอพาร์ทเม้นท์ ลาดพร้าว 15 Yield 6 % ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
51,500,000 (321,875 บาท/ตร.วา)
160 ตร.ว.

จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เนื้อที่  160 ตร.ว.

ราคา 51.5 ล้าน

อพาร์ทเม้นท์ 5 ชั้น 53 ห้อง ทำเลดี ในซอยลาดพร้าว  15 Yield 6 % สามารถทะลุออกได้ทั้งถนนพหลโยธิน และถนนลาดพร้าว ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว จุดเชื่อมต่อสายสีเหลือง  ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ อาทิ Central ลาดพร้าว, Union Mall , Big C และ Lotus ลาดพร้าว

 

** Yield 6% รายได้ต่อเดือนประมาณ 300,000 บาท **

 

สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง

- ใกล้ Big C ลาดพร้าว

- ใกล้ Lotus ลาดพร้าว

- ใกล้ Central ลาดพร้าว

- ใกล้ Union Mall

- ใกล้ MRT สถานีลาดพร้าว

#Landforsales #ขายที่ดิน #ที่ดิน #ที่ดินเปล่า #ที่ดินราคาถูก #ขายบ้าน #บ้าน #อพาร์ทเม้นท์ #โรงแรม #โฮสเทล

#คอนโด #ลงทุนอสังหา #ที่ดินถมแล้ว #ทำเลทอง #อสังหาริมทรัพย์  #จอมพล  #ลาดพร้าว #จตุจักร

สนใจนัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

Tel : 081-844-8156  คุณชาญยุทธ

LINE ID : @398kubxf

เว็บไซต์ : https://www.harrison.co.th/

AP-0000496

**เพื่อความรวดเร็วในการสอบถามข้อมูล โปรดแจ้งรหัสทรัพย์กับเจ้าหน้าที่ **

 

 

รายละเอียด

  • 51,500,000 (321,875 บาท/ตร.วา)
  • 160 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ม.เซนต์จอห์น

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

MRT พหลโยธิน

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

MRT ลาดพร้าว

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

เกษตร

6.7 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🔥 ขายที่ดินรัชดา 17 🔥/ 161 ตร.ว. NUB006
    ขายที่ดิน
    🔥 ขายที่ดินรัชดา 17 🔥/ 161 ตร.ว. NUB006
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿27,500,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 61 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  •  🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ 19 / 63 ตร.ว. NUB007
    ขายที่ดิน
    🔥 ขาย 🔥 ที่ดิน อินทามระ 19 / 63 ตร.ว. NUB007
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿9,990,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • 🏞️ ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ลาดพร้าว 42 | 207 ตร.ว. ใกล้ BTS ภาวนา  ✨ ที่ดินแปลงสวย หน้ากว้าง ติดถนนสาธารณะ

    ไม่มีโครงการ

  • Land Ladprao soi15 studio, for sale
    ขายที่ดิน
    Land Ladprao soi15 studio, for sale