🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5974360

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 1/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 2/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 3/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 4/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 5/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 6/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 7/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 8/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 9/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 10/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 11/12
รูป 🟢ขายห้องสวย ราคาดี!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ไรย์ ตลาดพลู 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ตลาดพลู สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨ - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,790,000 (59,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30 ตร.ม.

ไรย์ ตลาดพลู ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏙️ ขายคอนโด RYE ตลาดพลู | 250 ม. ถึง BTS ตลาดพลู

🎉 ราคาคุ้มที่สุดในย่าน: 1.79 ล้านบาท (ห้องสวย แต่งครบ พร้อมหิ้วกระเป๋าเข้าอยู่)

🏠 จุดเด่นของห้อง

  • อาคาร A ชั้นกำลังดี: ขนาด 30 ตร.ม. Layout กว้าง อยู่สบายไม่แออัด
  • ทิศเหนือ: ห้องไม่ร้อนตลอดทั้งวัน ประหยัดค่าไฟ ลมถ่ายเทดี
  • Fully Furnished: ตกแต่ง Built-in ทั้งห้อง จัดวางฟังก์ชันคุ้มค่าทุกตารางเมตร
  • ราคาขายเพียง 1.79 ล้านบาท

🛋️ รายการเฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า (ให้ครบตามรูป)

✨ เครื่องใช้ไฟฟ้า:

  • แอร์ Mitsubishi Inverter 2 เครื่อง (เย็นเร็ว ประหยัดไฟ)
  • Smart TV 55 นิ้ว, เครื่องซักผ้า 8.5 กก.
  • ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น

✨ เฟอร์นิเจอร์ Built-in & ลอยตัว:

  • เตียง 5 ฟุต (มีลิ้นชักเก็บของ) + ที่นอนยางพาราอย่างดี
  • ตู้เสื้อผ้าขนาดใหญ่, ตู้รองเท้า และตู้เก็บของอเนกประสงค์
  • ชุดเคาน์เตอร์ครัว, โซฟา, โต๊ะทำงาน/ทานข้าว พร้อมเก้าอี้ 2 ที่นั่ง

🚉 ทำเลและการเดินทาง

  • ใกล้รถไฟฟ้า: เพียง 250 เมตร ถึง BTS ตลาดพลู
  • ใกล้แหล่ง Lifestyle: 600 เมตร ถึง The Mall Lifestore ท่าพระ
  • Street Food: ใกล้แหล่งของกินตลาดพลูชื่อดัง หาของกินง่ายมาก

📱📞 สนใจสอบถามหรือนัดชมห้อง: ติดต่อคุณนนท์

  • โทร: 082-5699536 / Line ID: @572aurac

รายละเอียด

  • RYE Talat Phlu
  • 1,790,000 (59,667 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • -
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า RYE Talat Phlu

49 ประกาศเช่า

ประกาศขาย RYE Talat Phlu

22 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไรย์ ตลาดพลู

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู