ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่**

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4959114

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 1/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 2/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 3/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 4/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 5/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 6/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 7/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 8/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 9/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 10/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 11/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 12/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 13/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 14/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 15/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 16/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 17/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 18/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 19/20
รูป ขายห้องมุม 2 ห้องนอน ริธึ่ม สาทร ชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และวิวเมือง พร้อมเข้าอยู่** - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
10,000,000 (156,250 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 24
64 ตร.ม.

ริธึ่ม สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายห้องมุม 2 ห้องนอน 

**โครงการ "ริธึ่ม สาทร" ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมเข้าอยู่**

เปิดประสบการณ์การใช้ชีวิตสุดหรูในทำเลทองของกรุงเทพฯ กับ **โครงการริธึ่ม สาทร** ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา และไอคอนสยาม ที่มาพร้อมกับการตกแต่งอย่างลงตัว ในทุกฟังก์ชันการใช้งานและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน พร้อมตอบโจทย์ทุกความต้องการของคุณ

ราคา 10,000,000 บาท

**รายละเอียดห้อง**

- ห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ + อ่างอาบน้ำ

- พื้นที่ใช้สอย 64 ตร.ม. ชั้น 24

- ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยาและไอคอนสยาม

- ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ครบครัน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ที่จอดรถ 1 คัน

- พร้อมเข้าอยู่ทันที

☎️ติดต่อสอบถามนัดดูห้อง 062-565-1441 / 097-246-7672

Line id sundry999 

**สิ่งอำนวยความสะดวก**

- Double Volume Lobby แยก 2 อาคาร

- สระว่ายน้ำระบบเกลือ, สระจากุซซี่ แยก 2 อาคาร

- ฟิตเนส + ซาวน่า แยก 2 อาคาร

- ห้องอเนกประสงค์ แยก 2 อาคาร

- สวนหย่อม, สนามเด็กเล่น

- ลิฟต์โดยสารความเร็วสูง

- ระบบ Access Card Control, CCTV ทั่วโครงการ, รปภ. 24 ชม.

**สถานที่สำคัญใกล้เคียง**

- ห้างสรรพสินค้า: โรบินสัน บางรัก 300 ม., Asiatique 2.1 กม., Silom Complex 3.5 กม.

- สถานศึกษา: รร.อัสสัมชัญศึกษา 600 ม., รร.อัสสัมชัญ (บางรัก) 750 ม.

- สถานพยาบาล: รพ.เลิดสิน 900 ม., รพ.เซนต์หลุยส์ 2 กม.

**อย่าพลาดโอกาสเป็นเจ้าของห้องสวยวิวแม่น้ำเจ้าพระยาที่นี่!**

**พิกัด: [แผนที่](https://g.co/kgs/Q6WZEDT)**

รายละเอียด

  • Rhythm Sathorn
  • 10,000,000 (156,250 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก N
  • 2 ห้องนอน
  • 24
  • ใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Rhythm Sathorn

426 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Rhythm Sathorn

182 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริธึ่ม สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 209 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn